มาแล้วววววว Neo Blythe "Ice Rune" น้องเดือน 12 ตัวสุดท้าย

1. kaew_kv
    kaew_kv
    มาอีกแล้วค่ะ น้องคนใหม่เดือน 12 คนที่ 3 แล้วค่ะ ...น้องเป็นสาวเมืองหนาว ไอซ์แลนด์ค่ะ

”ชั้นอาศัยอยู่ที่เมืองหนาว ไอซ์แลนด์ค่ะ ชื่อ『Ice Rune』 ที่นี่มีบ่อน้ำร้อนมากมาย เวลาลงไปแช่น้ำร้อนแล้ว หัวใจก็รู้สึกอบอุ่นไปด้วยค่ะ คนที่ไอซ์แลนด์เนี้ย รักในศิลปะ ความทันสมัย และเสียงดนตรีค่ะ ทุกคนอย่าลืมมาเที่ยว ธรรมชาติที่โอบล้อมของเมืองไอซ์แลนด์ กันนะคะ”

รุ่นนี้ได้แรงบันดาลใจจาก หมีขาวมาแต่งเป็นแฟชั่นครั้งนี้ เพราะเมืองที่หนาวเย็นในช่วงฤดูหนาวนั้น ช่วยทำให้เกิดความอบอุ่นจากชุดแฟชั่นน้องหมีขาวได้ค่ะ

น้องมาในชุดวันพีช และกระโปรงทรงบอลลูนเพื่มความน่ารัก ที่หน้าอกคาดด้วยโบว์สีฟ้า ที่กระโปรงทรงบอลลูนจะมีสัญลักษณ์ ผลึกของหิมะเป็นลายด้วยค่ะ หมวกที่เหมือนกับหูของเจ้าหมีขาว เข้ากันกับผ้าพันคอน่ารักหมีขาว ถุงน่องเพิ่มความอุ่นที่มีลายของหิมะ รองเท้าสีฟ้า แถมด้วยถุงมือสีฟ้าที่ปรินซ์รูปอุ้มมือของเจ้าหมีขาวไว้ด้วย(น่ารักอ่ะ)

ผมน้องเป็นผมยาว หน้าม้า สาวผมบลอนด์ ปลายผมดัด อายเชโดว์สีน้ำตาล แก้มและปากสีชมพู ผิวขาว Radiance

รุ่นนี้มีสีตาพิเศษ 1 สีค่ะ

เครดิตรูปและบทความจาก Blythethailand เช่นเคยจ้า ^ ^
  2. cocoa
    cocoa
    พรีเรียบร้อย โฮะๆ ตัวนี้มันต้องโดน!
  3. KeRoRo
    KeRoRo
    โดนมากมาย

ไม่พรีละคะ

คิดว่าราคา ออกมา คงเท่าพรี รอพร้อมส่งเรยดีฟ่าคะ
  4. cocoa
    cocoa
    จองไลเค่งน่ะแหละ เข็ดแล้วพรีไทย โดนไปหลาย
    สุดท้าย baby breath ก็ไม่ได้ T^T
  5. KeRoRo
    KeRoRo
    เหอๆๆๆๆ

จิงๆๆๆถ้าตัวไม่ลิมิเตด ซื้อพร้อมส่งเรยก้ได้นะพี่

เช็คราคามาละ บางตัวเท่าไลเคง เรยอะ
  6. kaew_kv
    kaew_kv
    จากที่อ่านคอมเม้นท์แต่ล่ะท่าน ถ้าทางจะเข็ดพรีน้อง อิอิ ตอนนี้ก็เป็นเหมือนกันค่ะ ถ้ารุ่นเป็นรุ่นใหม่ๆ รอซื้อพร้อมส่งดีกว่า ถ้าใจเย็นๆ รอซื้อตอนที่คนเอามาขายพร้อมส่งออกมาขายหลายๆเจ้า เผลอๆ ถูกกว่าพรีอีก เหอๆ
  7. cinnabon
    cinnabon
    น้องเดือน12 ชอบน้องไอรินสุด เนอะ
    แบบว่า แอบผิดหวัง คิตตี้เล็กๆ อยู่เหมือนกันจ้า
  8. srichardson
    srichardson
    รอซื้อเหมือนกันคิดว่าราคาไม่น่าจะสูง น่ารักดีเข้าตากรรมการ น๊อตโตะ ขอเป็นของขวัญวันเกิดไม่ได้เหร้อ พลีสสสสสสสส
  9. KeRoRo
    KeRoRo
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    รอซื้อเหมือนกันคิดว่าราคาไม่น่าจะสูง น่ารักดีเข้าตากรรมการ น๊อตโตะ ขอเป็นของขวัญวันเกิดไม่ได้เหร้อ พลีสสสสสสสส

ได้คะ เจ้ งั้นวันเกิดปีหน้า น๊อท ขอElenor นะจ้ะ
  10. srichardson
    srichardson
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    ได้คะ เจ้ งั้นวันเกิดปีหน้า น๊อท ขอElenor นะจ้ะ
    ก็ได้งัยมีงบให้ 4000 บาทที่เหลือออกเองดิ
  11. Siambrandname Webmaster
    Siambrandname Webmaster
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ
Results 1 to 11 of 11