Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 15

Thread: อยากได้งานใหม่ใครช่วยได้บ้าง

Warning Points:
    0/5

อยากได้งานใหม่ใครช่วยได้บ้าง

กำลังจะหางานใหม่พอมีใครพอจะแนะนำหรือว่าที่ทำงานต้องการพนักงานใหม่บ้างค่ะ ตกงานแล้วค่ะ อยากได้งานประเภทธุรการอ่ะ เงินเดือนก็ตามความสามารถก็แล้วกันเนอะ เราทำงานโรงงานมาก่อนอ่ะ อยากได้ประมาณแถวๆพระราม 2 หรือว่าแถว ๆ ปากน้ำ หางานยังไม่ได้ก็ขายของแก้เครียดไปก่อนเนอะ....ยังงัยก็รบกวนด้วยนะ ขอบคุณ sbn และทุก ทุก ท่านค่ะ

oum_ja's Avatar
    oum_ja is offline Trusted Member
    0/5
    จะลองช่วยดูให้นะคุณแหม่ม

เอาใจช่วยจ๊า
    Love is life.
    And if you miss love,
    you miss life.

ความรักคือชีวิต
    ถ้าคุณพลาดโอกาสที่จะรัก ก็เท่ากับ
    คุณพลาดโอกาสที่จะใช้ชีวิต

Leo Buscaglia

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5

^^

ขอหางานด้วยคนซิคะ ตกงานนานจะครบปีเดือนเมษานี้แล้ว
    อยากได้งานธุรการเหมือนกันคะ หรือเสมียนหน้าร้านอะไรก็ได้ เพราะว่างถึงแค่ 5 โมงเย็น ไม่อยากอยู่ว่างๆตอนกลางวัน
    อยู่ชลบุรีนะคะ
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

0/5
    มีสมาคมคนตกงานแล้วเรา อิอิ ขอบคุณคุณอุ้มด้วยจ้า..

pixel_in_love's Avatar
    pixel_in_love is offline Trusted Member
    0/5
    ของบริษัทเรา หาพนักงานยากมากกกกก

กว่าจะหาได้แต่ละคนเหนื่อยมากๆๆ หาเป็นเดือนๆๆ ทั้งๆที่เงินเดือนให้ก็ไม่น้อย

หน้าบริษัทใหญ่ๆๆ ตอนนี้ที่บริษัทอยากได้บัญชีเก่งๆกับเซลล์ที่บุคลิกดีดีคะ

หายากจริงๆๆ คะ พนักงานตอนนี้

0/5
    ขอเข้าชมรมด้วยคนค่ะ หางานตำแหน่ง AE อยู่อ่ะค่ะ
    เคยเปน AE ขายโฆษณาค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ อิอิอิ

Keeki's Avatar
    Keeki is offline Trusted Member
    0/5

Wink

เราว่างานที่หาง่ายที่สุดคือ SALES น่ะ ... แล้วก็เป็นงานที่เราเกลียดมากที่สุด

สรุป ตกงานต่อไป อิอิ
    " P u r s e A d d i c t i o n "

bua_benjakamol's Avatar
    bua_benjakamol is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Keeki View Post
    เราว่างานที่หาง่ายที่สุดคือ SALES น่ะ ... แล้วก็เป็นงานที่เราเกลียดมากที่สุด

สรุป ตกงานต่อไป อิอิ

เห็นด้วยคะ ไม่ชอบไปเสนอขาย
    แต่ถ้าไปนั่งขายนะทำได้
    ตอนนี้เป็นแม่ค้าตลาดนัด กระเป๋ามือสอง
    ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶ mynameisgift ٩(̾●̮̮̃̾•̃̾)۶ ٩(͡๏̯͡๏)۶ ٩(-̮̮̃ -̃)۶

ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครสักคน
    ...คนๆนั้นจะรักเราตอบ
    แต่ถ้าเราเกิดมาเพื่อที่จะรักใครหลายคน
    ..เชื่อเถอะว่า จะไม่มีใครรักเราจริงเลย
    แม่แต้คนเดียว

0/5
    มาเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ

0/5
    ดีจัง มีเพื่อนร่วมสมาคมด้วย .....เราทำงานอยู่ในห้องฝ่ายขาย
    ขาข้างหนึ่งอยู่ฝ่ายขา แต่อีกข้างอยู่บัญชีอ่ะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook