LAVIDA
APPAREL

"The difference between style and fashion is your attitude." Shop us now!

FINE AND UNIQUE APPAREL ONLY.

HARD SALE !!

ลดกระหน่ำ ต่ำกว่าทุน คุณภาพเท่าเดิม รับประกันค่ะ

TO ORDER:

SERIOUS BUYER only!
  • ไม่รับจองนะค่ะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
  • สินค้าผ่านการตรวจสอบก่อนการจัดส่งให้ลูกค้าทุกชิ้นค่ะ ฉะนั้น สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืนทุกกรณีค่ะ
  • คุยเรื่องราคาได้ค่ะเราใจดีค่ะ แต่ขอแบบไม่น่าเกลียดนะคะ

DELIVERY:

• EMS +60 (ขั้นต่ำค่ะ *สินค้าบางชิ้นเนื้อผ้าค่อนข้างหนา มีน้ำหนักค่ะ)
  • ลทบ +50 (ขั้นต่ำค่ะ *สินค้าบางชิ้นเนื้อผ้าค่อนข้างหนา มีน้ำหนักค่ะ)

Bohemia shell triangle drop headbands gold plating
390 บาท

Crochet Bikini

มีพร้อมส่ง สีขาว , เหลือง , กากี

เป็นเซท เสื้อ+กางเกง มี สีขาว , เหลือง เซทละ 590 บาท พร้อมส่ง ฟรีไซส์
สีกากี มีแต่ตัวเสื้อค่ะ ราคา 390 บาท พร้อมส่ง ฟรีไซส์

เสื้อเชิ๊ตสีขาว เป็นเดรส เน้นเลเยอร์สวยๆ
เก๋มากค่า ใส่กับยีนส์ขาสั้นรับซัมเมอร์สุด ผ้านิ่ม ใส่สบายค่ะ
ราคา 750 บาท

Bandage Bikini in Black

เหลือ สีดำตัวสุดท้ายค่า Size M
Top 80A - 80B ขึ้นไปใส่ได้ค่ะ
Butt 36-38"

ปกติ 1,230 ลดเหลือ 690 บาท

Bandage Triangle bikini in WHITE

size L ตัวสุดท้ายค่า สีขาว เหมือนกุ๊บกิ๊บใส่ค่า
Top 80B-80D
Butt 36"-38" นิ้ว

ปกติ 1,230 ลดเหลือ 690 บาท

Angel Fringe (LVD-1011) - Ostrich Feathers , Shoulder zip

เดรสทรงโอเวอร์นิดๆ ผ้าCottonเนื้อดีมากที่สุด มีน้ำหนัก นิ่มมาก ยืดหยุ่น
แต่งขนนกกระจอกเทศ ฟรุ้งฟริ้ง MUST HAVE ITEM! ค่ะ

Available in Black and White - Free size

1,390 ฿ >>>> 1,000 ฿

Black Fringe (LVD-1011) - Ostrich Feathers , Shoulder zip

Available in Black and White -
Free size

1,390 ฿>>>> 1,000 ฿

Bottoming Lace Dress (LVD-1009)

ตัวนี้เป็น Sweater dress ผ้าcotton หนามีน้ำหนัก
แต่งลูกไม้เนื้อนิ่มด้านล่างค่ะ ลูกไม้เนื้อนิ่ม เวลาใส่จะไม่คัน
ไม่ทำให้รำคานนะคะ แพทเทิ้ลผ้าลายดอทน่ารักมากค่ะ
มีสองสีเลือกเลยค่า

Available in Black and White - S , M

790 ฿ >>>> 550 ฿

Oversized Zip-trim T-Shirt (LVD-1001) (ตัวซ้าย) - S , M

ตัวนี้ผ้าchiffonเนื้อทราย หนาเย็บสองด้าน มีน้ำหนัก ผ้าดีเลยค่ะ
ลูกเล่นอยู่ที่การแต่งซิปที่แขนเสื้อค่ะ และการใช้ผ้าหลายชิ้นเย็บต่อกัน
เป็นเแพทเทิ้ล สลับขาวดำ ทรงโอเวอร์ ใส่ไม่ร้อนนะคะ

1,250 ฿ >>> 950 ฿

White Graphic Sweater (LVD-1006) - Free Size

1,290 ฿ >>> 1,000 ฿

Open Back Shirt (LVD-1010)

Available in Black and White - Free Size

ผ้าดีมากค่ะ ลื่น นิ่ม คืนตัว ใส่สบายสุดๆ

590 ฿ >>> 490 ฿

Sexy Black set (wrap blouse + wide trouser)

(LVD-1004) (LVD-1005)

S (เอว 26-27)
M (เอว 28-29)

Set 1,590 ฿ >>>> 1,050 ฿

Floral Printed Satin Sweatshirt (LVD-1012) - M (เอว 25-27)

ผ้านิ่มใส่สบายมากค่ะ ไม่หนาเกินไป ส่วนตรงลายดอกไม้เป็นซาติน
ผ้ามีความลื่น และเงาค่ะ ทำให้สกรีนดอกไม้ออกมาสีสวยค่ะ

Set (เสื้อ+กระโปรง)

1,090 ฿ >>>> 790 ฿

Lacey Jumper (LVD-1003)

Crop sweatshirt ผ้าcotton แต่งลูกไม้ที่แขนและชายเสื้อ น่ารักมากค่ะ

Available in Navy and Grey - S, M

690 ฿ >>> 500 ฿

2-pieces Sweater (cotton+chiffon)

เสื้อ2ชิ้นค่ะ ตัวนอกเป็นเสวตเตอร์cottonนิ่มๆไม่หนาค่ะ
ตัวในเป็นchiffon แต่งลูกเล่นพริ้ว ได้ฟิวเกาหลีเลยค่ะ
หรือจะใส่ตัวนอกตัวเดียวเป็น crop sweater ก็สวยไปอีกแบบค่ะ

(LVD-1008) - M, L

650 ฿ >>> 490 ฿

Dress in Turtle Neck (LVD-1002) - Free size
(อก 32-36 เอว 26-28 สะโพก 33-36)

ชุดเดรสคอเต่า ผ้าดีมากค่ะ มีน้ำหนัก ยืดหยุ่นดีมากค่ะ
จะใส่เดี่ยวๆหรือใส่กับคาดิแกนสักตัว คู่กับบู๊ทซักคู่ ดูดีเรียบหรูค่ะ

1,190 ฿ >>>> 950 ฿

Viscose Skirt (LVD-1007) -

S (25-26)
M (27-28)

กระโปรงตัวนี้น่ารักมากค่ะ แพทเทิ้ลโค้งเว้าเป็นคลื่น
เวลาใส่ขาจะดูเรียวเชียวค่ะ สีครีมเลื่อมทองค่ะ มีซับใน

590 ฿ >>>> 490 ฿

Houndstooth oversized blazer

ผ้าหนา มีซับด้านในค่ะ ลายคลาสสิคใส่ง่าย
แมตได้กับทุกชุดเลยค่ะ

650 ฿ >>> 500 ฿

"We neatly select the finest apparel for our lovely customers."
Your satisfaction is our BLISS.

Thank You.