***สินค้าอันไหนใช้แล้ว หรือยังไม่ใช้จะแจ้ง ตามตรงนะคะ สนใจสอบถามได้เต็มที่เลยคะ ต่อราคาได้ค่ะ ถ้าลดได้ลดให้เลยค่า****

!!!!!! สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % ค่ะ ถ้าพบว่าไม่ใช่ของแท้ แม่ค้ายินดีคืนเงินค่ะ !!!!!!

ติดต่อได้ ทั้ง line : areemar และ e-mail : areemar@windowslive.com

รบกวนอ่านนิดนึงนะคะ **** สินค้าเครื่องสำอางค์ที่เป็นของใหม่ ราคาnet แล้วนะคะ รวมส่งลงทะเบียนค่ะ ถ้าอีเอ็มเอส ขอคิดเพิ่ม 50 บาทนะคะ *****

Used like very NEW !! Kat Von D liquid lipstick รุ่นยอดฮิตค่ะ ใช้ไปแค่สองครั้ง มาพร้อมกล่องครบ สี double dare นะคะ ขาย 700 บาทค่ะ

[IMG]upload imagem[/IMG]

[IMG]image uploading[/IMG]

USED Once !!! Color Pop liquid lipstick ปาดไปแค่ครั้งเดียวค่ะ ขอส่งต่อราคา เบาๆ 300 บาทค่ะ !!!

NEW !!!! Kylie lip kit สี dolce K ของใหม่ค่ะ มี ลิป กับ ไลเนอร์นะคะ ขาย 1390 บาทค่ะ----SALE 1250 !!!!

Used !!! Urban Decay naked flusehed สี streakเป็น palette ที่คุ้มมากมี่ทั้ง hilight, shading and blush on สภาพดี ใช้งานน้อย สติ๊กเกอที่กระจกยังไม่แกะเลยค่ะ ขาย 900 บาท-----SALE 500 !!!

Used !!!Too faced Melted lipstick สี berry มาพร้อมกล่องครบ ใช้งานไป 10% ขาย 750 บาทค่ะ

Used !!! Merrezca ลิปจิ้มจุ่ม ยอดฮิต สี orange love ค่ะ ใช้ไป 20% กล่องครบค่ะ ขาย 350 บาทค่ะ-- SALE 200 !!

NEW !!!! โฟมล้างหน้า Simple แบรนด์ คุณภาพ ราคากันเองจาก อังกฤษ เหมาะสำหรับผิวแพ้ง่าย การันตี โดยการใช้ด้วยตัวเอง มากว่าสิบหลอดค่า ไม่ดีจิงไม่กล้าเอามาขายค่ะ ขาย 250 บาทค่ะ---SALE 190 !!

NEW !!! Shu Uemura sheer loose power แป้งฝุ่น ไซส์เล็กค่ะ ขาย 390 บาท---SALE 300 !!!

Used !!! Sleek contouring kit สี light เป็น เฉดดิ้งและไฮไลท์ค่ะ สภาพใช้งานน้อย แทบจะไม่พร่องเลยค่ะ มาพร้อมกล่องครบ ขาย 390 บาท----SALE 300

Used !!! Cezanne foundation power สี ex1 ค่ะ ใช้งานไปสองครั้ง ยังไม่พร่องค่ะ กล่อง พลาสติกปิด ยังครบค่ะ ขาย 350 บาท----SALE 200 !!

NEW !!! Lucas Paw Paw ลิปบาล์ม ชื่อดังจาก ออสเตรเลียค่ะ ขาย 190 บาท (รับรองว่าขายถูกที่สุด ร้านอื่นสองร้อยกว่าบาททั้งนั้นค่า)

รีวิวค่ะ
http://www.jeban.com/viewtopic.php?t=218495

Used !! Physician Formula CC cream ใช้งานไปสองครั้งค่ะ เหลือ 90% มีกล่องให้ครบตามรูปนะคะ ขาย 390 บาท !!!--SALE 200 !!!

Thank YOU @ SBN