ขอส่งต่อ เครื่องสำอางค์ ไม่ได้ใช้หน่อยนะคะ ซื้อของมาลองใหม่ตลอด ใช้ไม่ทันแล้วจ้า

ขอค่าส่ง 20 บาท ต่อ 1 order ค่ะ

แม่ค้ามีบัญชี SCB Kbank BBl สาขาในกรุงเทพเท่านั้นค่ะ

สนใจ PM มาได้เลยจ้า

เริ่มด้วย กันแดด ตัวดัง Spectraban SC ค่ะ ใช้ไปหลายครั้งค่ะ
มีตำหนิคือ ฝามีรอยร้าว เนื่องจากทำตกค่ะ - -" คงเหลืออย่างต่ำๆ ประมาณ 60%
ใช้ดีทีเดียวค่ะ เนื้อซิลิโคน สำหรับคนหน้ามันนี่เวิกมาก ^o^

ส่งต่อที่ 370 บาท ค่ะ

Vit C ตัวดังของ TBS The Body Shop

ใช้ไม่ถึง 5 ครั้ง ทนความแสบหน้าไม่ไหว ปริมาณตีต่ำๆ 80%

ส่งต่อที่ 490

อันนี้ของใหม่ ครีมกันแดด KA SFP70 กันน้ำค่ะ

เหมาะสำหรับรับไปสำหรับเที่ยวร้อนนี้จ้า

ส่งต่อ 180

สุดท้าย รองพื้น ZA เบอร์ 20 ปริมาณเหลือตามที่จุดแดงไว้ค่ะ

ส่งต่อที่ 220 บาทจ้า