Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: โล๊ะ โต๊ะเครื่องแป้ง ครั้งใหญ่ Armani / YSL / Mac / Clinique / Lancome / Lola / Shu uemura / Estee luader / Smashbox/ Arty / EOS / E.L.F. / NYC / NYX / Missha / Skin food / Etude

Warning Points:
    0/5

Red face โล๊ะ โต๊ะเครื่องแป้ง ครั้งใหญ่ Armani / YSL / Mac / Clinique / Lancome / Lola / Shu uemura / Estee luader / Smashbox/ Arty / EOS / E.L.F. / NYC / NYX / Missha / Skin food / Etude

* ติดต่อแม่ค้าได้ที่ rabbiy_t-ku@hotmail.com
    * whatsapp 081-3999170 ต่ายค่ะ แม่ค้าใจดี ไม่ดุนะ
    * แม่ค้ามี บัญชี กสิกร ตจว.
    * CF แล้ว รบกวนโอนเงินภายใน 1วัน ไม่งั้นจะถือว่าสละสิทธิ์
    * อยากได้จริงๆแล้วค่อย CF น้า แม่ค้าอยากขายจริงๆจ้า
    * จองแล้วหาย 2 ครั้ง ขอ Blacklist ค่ะ
    * ต่อราคา พอให้แล้วหาย ไม่เอานะคะ เสียสิทธิ์ลูกค้าคนอื่น
    * สินค้าทุกชิ้นซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน เลือกให้ดีดีก่อน CF ค่ะ
    * ราคาที่ลงไว้ ไม่รวมค่าส่ง ธรรมดา +30 EMS+50 บาท จ้า
    * ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ แม่ค้างกค่ะ
    * บางอย่างแม่ค้าซื้อมาใช้เอง ขายเอง
    * บางอย่าง ซื้อมาจากแม่ค้าในนี้ แล้วไม่ชอบ หรือมันเยอะเกิน เลยอยากปล่อยต่อ
    * อีกอย่างคือ แม่ค้าเพิ่งสั่งแป้ง รองพื้น แปรงซิกม่า เยอะค่ะ ใช้ไม่ทันแน่ๆ

ขายแป้ง MAC SELECT SHEER PRESSED POWDER NC15 300 บาท

Mac shell frost cream color base สภาพ 90% ส่งต่อ 150

Gel liner ARTY สีดำวิ้งๆ เขียนเพลินมากค่ะ สภาพ 50% ส่งต่อ 100 บาท

Cameleon make up collection ส่งต่อ 180 บาท คุ้มมากค่ะ ตลับนี้มี 2ชั้น ทั้งทาตา ปาก แก้ม ครบเลย

estee luader palett สีสวยมากๆ ทุกสียังมีตาข่ายอยู่เลยค่ะ แต่หักราคาตรงที่ฝามันแตก ปิดไม่ได้
    ส่งต่อ 180 บาท

MISSHA palett เหลือแค่ 4 ช่องนะคะ ตลับใหญ่พอๆกับเอสเต้เลย ส่งต่อ 150 บาท

Primer KMA200 จ้า

E.L.F blush สีขาว ของใหม่ค่ะ อันละ 130 ซื้อ 2 อัน 250 บาท

แปรงลงรองพื้น (ใช้ไป 2ครั้ง) และ แปรงเบลนดิ้ง (ยังไม่ได้ใช้) ซื้อจาก Boots ส่งต่อ 2อัน 100 บาท

ETUDE ที่แต่งเล็บจ้า สีชมพูหวานๆ ใช้ไปนิดเดวน้า ส่งต่อ 100 บาท

ทั้งหมดนี้ ส่งต่อเพียง 150 บาท คุ้มมากๆ ส่งฟรีค่ะ

มาดูข้างในก่อนตัดสินใจนะคะ

ทั้งหมด 9 ชิ้น
    *แป้งรีฟิล เมลเบอลีน เบอร์3 มันแตกค่ะ ยังไม่เคยได้ใช้เลย มีพัฟด้วยข้างใน เอาไปลองสีดูนะคะ
    *ตลับแป้งองุ่น skin food เหลือแป้งขอบๆ หน่อยๆ ส่งต่อเอาไปลองสีดูอีกเช่นกัน ตลับมันสวยดีนะ
    *ลิป Lancome สีแดงเลือดนก เหลือน้อยค่ะ
    *บลัชออน shu uemura ลองสีดูก่อน ชอบแล้วค่อยไปซื้อใหม่
    *ลิป EOS กลิ่นแคนตาลูป หอมมมม มากกก ตอนสั่งซื้อมา มันละลายมาก่อนแล้วอ่ะ เสียดาย แต่มันยังใช้ได้นะคะ
    *บลัชแบบครีม สีนู้ดๆ จาก Bavipat
    *eye shadow สีดำสนิท จาก mei linda ยังอยู่อีกเยอะ
    *Tropicana Lip Balm กลิ่นแคนตาลูป ไม่ได้พร่องเลยค่ะ ยังเต็มๆอยู่เลย
    *Blistex ลิปมันแบบแท่ง

สินค้าขายแล้ว
    แป้ง CLINIQUE BLENDED FACE POWDER 4.5 กรัม พร้อมแปรง เหลือไม่เยอะค่ะ เอาไปลองก่อนเนอะ ส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

Giorgio Armani sheer blush #10 พีชอมชมพู เป็นบลัชออนคุณภาพดี เหลือน้อยค่ะ ส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

Lola · Silky Powder Blush # Afternoon Delight. 4.17 กรัม เหลือเยอะค่ะ ส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

Smashbox hightlighter ครีมบลัช ไฮไลท์ ทาแก้มปาก ได้หมด ช่วยให้สีบัช และอายชาโดว์เข้มขึ้นและติดทนนาน ส่งต่อ ขายแล้วจ้า

NYC Smooth Skin Bronzing Face Powder, Sunny 720A สภาพ 95% ส่งต่อ ขายแล้วค่ะ
    บรอนเซอร์ ใช้บรอนเซอร์ เฉดดิ้งบนใบหน้าทำให้ดูมีมิติ เล็กและเรียวผอมลง

NYX Jumbo Eye Pencil สีทอง ไว้ทาเปลือกตาวิ้งๆ สภาพ 95% ส่งต่อ ขายแล้วจ้า

Shu Uemura Compact Powder Colorless (Foundation / Fond De Teint) 12g. ขายแล้วค่ะ
    แป้งฝุ่นอัดแข็งสำหรับพกพา เนื้อนุ่มละเอียดเป็นพิเศษ ช่วยให้ผิวแลดูนุ่มนวนเนียน เหมาะสำหรับการแต่งเติมระหว่างวัน

NYX Rouge Cream Blush บลัชออน NYX แบบครีม 6.5 กรัมสภาพ 90% ส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

YSL eye shadow สีทอง และ น้ำตาลเข้ม สีสวยค่ะ ติดทน สภาพตามภาพเลย ตลับเป็นรอยเยอะหน่อยค่ะ ส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

Lancome บลัชออน สภาพ 70% ส่งต่อ ขายแล้วค่ะ

Last edited by rabbiy; 04-26-2012 at 05:29 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->