Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Unhappy Talking Tm,,,,origins plantscription,dkny ,innisfree, ipsa,givenchy,Hera ,the history of whoo,คสอ.น้ำหอม, Sale sale

amadeous is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Smile Unhappy Talking Tm,,,,origins plantscription,dkny ,innisfree, ipsa,givenchy,Hera ,the history of whoo,คสอ.น้ำหอม, Sale sale

ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
    cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
    มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
    งดต่อรองนะค่ะ ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

DKNY Sweet Delicious Pink Macaron (Limited Edition)/ ขนาด 50 ml. - ราคา 2,400 บาท
    ความรู้สึกเบิกบานของหญิงสาวแรกรุ่น! นี่คือกลิ่นขนมหวานแสนอร่อยที่มีความหอมของครีมเป็นกลิ่นฐาน แล้ววางซ้อนด้วยกลิ่นดอกไม้อันบอบบาง ชวนให้ลิ้มลองแม้เพียงได้กลิ่น เริ่มต้นที่กลิ่นหอมจากการผสมผสานของเน็กทารีน (Nectarine) และกัมคว็อท (Kumquat) เจือกลิ่นทับทิม (Pomegranate) เคลือบด้วยมาร์ซิแพนรสกุหลาบ (Rose Marzipan) แต่งกลิ่นให้น่าสนใจยิ่งขึ้นด้วยกลิ่นไม้หอม (Rich Woods) และถั่วทองก้า (Tonka Beans) ผสมผสานกลิ่นหอมอ่อนอ่อนของแอมเบอร์ (Ambers) โรยหน้าด้วยกลีบดอกไม้หอมหวล (Flower Petals) ที่ให้ความรู้สึกถึงสีชมพูอันนุ่มนวลอ่อนหวาน

ของแท้ มือหนึ่ง 100%
    --------------1500 b

โลชั่นเช็ดทาความสะอาดผิวหน้าเนื้อน้ำนม สีขาวขุ่น ชิ้นนี้ แตกต่างจากโลชั่นเช็ดหน้าทั่วๆ ไป เพราะนอกจากจะทาความสะอาดผิว / ปรับสภาพผิว / เตรียมความพร้อมให้ผิวก่อนการบำรุงขั้นต่อไปแล้ว ยังที่ทำหน้าที่เป็นมอยส์เจอร์ไรเซอร์ ให้ความชุ่มชื่น นุ่มนวล เรียบเนียนแก่ผิวหน้าด้วย

*เป็นผลิตภัณฑ์ในกลุ่มที่ชอบมากค่ะ เพราะเช็ดทำความสะอาดผิวหน้าได้อย่างนุ่มนวล เช็ดด้วยสำลีจะเห็นว่าสามารถเคลียร์เดดเซลล์ที่ยังหลงเหลือจากการทาความสะอาดในขั้นตอนแรกได้ดี ผิวหลังใช้กระจ่าง

- เทใส่สำลีเช็ดหลังจากทาความสะอาดผิวหน้าด้วยโฟมล้างหน้า แล้วเช็ดทำความสะอาดผิวหน้า
    - สามารถเทใส่ฝ่ามือ ทาเบาๆ ที่ผิว หรือจะตบผิวเบาๆ เป็นการบารุงผิวให้ชุ่มชื่นเพิ่มเติมด้วยค่ะ

ผลิตภัณฑ์ตัวนี้เคลมส่วนประกอบเด่นๆ ด้วย : Anogeissus / ดอกมะลิ / คาเฟอีน / ใบว่านหางจระเข้

เหลือเยอะตามรุปเลยค่ะ เปิดใช้ธันวาค่ะ
    ส่งต่อเบาๆจากช้อปไทยค่ะ. ซื้อมา 1650 บาท ขนาด 150ml
    -----------sold

The history of whoo กิ้ฟเซตตัวบำรุงพื้นฐานของแบรนด์นี้เป้นแบรนด์. Hi end ของเกาหลีค่ะ
    In yang balancer 20 ml ---
    In yang lotion 20 ml---
    Ja seng essence 4 ml--
    In yang qi&jin cream 4 ml--
    ใช้ตามลำดับค่ะ มีส่วนผสมของโสมอายุ 6 ปี
    ช่วยเรื่องริ้วรอยผิวกระชับช่วยเรื่องความชุ่มชื่น
    แบรนด์นี้ครองใจสาวๆค่ะ ผลิตออกมาจำกัดเพราัอายุของโสม คุนแพรี่พายใช้แบรนด์นี้ค่า
    -------500 บาท

การบำรุงผิวก่อนนอน เป็นช่วงเวลาที่ดีที่สุดที่ผลิตภัณฑ์สามารถซึมเข้าสู่ผิวหนังตามวงจรหรือนาฬิกาชีวิตของร่างกายได้ดีที่สุดนะคะ
    มอบความชุ่มชื้นยามค่ำคืนให้แก่ผิวอย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
    การทำงานของผิวจะลดลงอย่างเห็นได้ชัดในเวลากลางคืน ดังนั้นโอกาสทองของการที่เราจะส่งสารอาหารจากบำรุงผิวที่เราใช้อยู่ก็มาถึงในเวลานี้แหล่ะจร้า
    ผิวหน้าเราเจอมลภาวะมาทั้งวัน แน่นอนว่าจะต้องอ่อนล้า โรยลาเป็นธรรมดา ดังนั้นครีมที่จะเอาอยู่ได้ จะต้องมีความเข้มข้นสูง และอุดมไปด้วยสารอาหารที่เหมาะกับผิวนะ...คะ จะได้ไปช่วยซ่อมแซมผิวเรา
    Hanyul Seo Ri Tae Firming Sleeping Pack
    sleeping mask ในเครือของ AMOREPACIFIC บริษัทยักษ์ใหญ่ เจ้าของผู้ผลิต Water Sleeping Pack_EX มาส์กที่โด่งดังเลื่องชื่อนั่นเอง
    มาส์กตัวนี้ มุ่งเน้นในเรื่องของการต่อต้านริ้วรอยและเพิ่มความยืดหยุ่นให้กับผิวเป็นหลัก อุดมไปด้วยสารบำรุงผิวที่อัดแน่น และผ่านวิจัยมาโดยเฉพาะสำหรับสาว 30++
    ที่เริ่มมีริ้วรอยหรือเซลล์ผิวเริ่มโรยลา ตัวนี้จะช่วยไปเสริมสร้างให้ชั้นผิวของเราแข็งแรงขึ้น พร้อมมอบความชุ่มชื้นขณะนอนหลับ ให้ผิวแลดูเปล่งปลั่ง มีน้ำมีนวล กระจ่างใสมากขึ้น
    ของแท้และใหม่ผลิต 06/08/2014
    ---------780 b ขนาด 80 ml

Hera creamy cleansing foam 50 ml ครีมโฟมหนานุ่ม ไม่ทำให้ผิวแห้งกร้านค่ะ
    hera away set. คุ้มมากค่าตัวนี้ เป้น ครีมบำรุง พร้อมออย์ค่ะ ช่วยเรื่องริ้วรอยค่ะ
    เป้นแบรนด์ hi-end. จากเกาหลี ---------250 บาท

Origins Plantscription™ Powerful lifting cream
    (ขนาดปกติ 50 มล. ราคา 3,400 บาท)
    ครีมช่วยกระชับและลดเลือนริ้วรอย อุดมด้วยสารสกัดจากธรรมชาติที่เสริมประสิทธิภาพในการมอบผิวที่ดูกระชับ คลายข้อกังวลจากปัญหาผิวหย่อนคล้อย ช่วยให้ผิวแลดูกระชับเรียบเนียน และเติมความชุ่มชื่นสู่ผิวให้ดูเอิบอิ่ม พร้อมรับมือกับ 4 สัญญาณปัญหาผิว ช่วยลดเลือนริ้วรอย ร่องลึก รอยเหี่ยวย่นแลดูจางลง ผิวดูกระชับ เรียบเนียนขึ้น นอกจากนี้ยังมอบผิวที่ดูเอิบอิ่ม ให้กับหน้ารูปหัวใจ ช่วยให้ผิวดูสดใส เปล่งประกายแลดูอ่อนเยาว์ยาวนาน
    เพิ่งซื้อมาจากเคาน์เตอร์คะ แท้ใหม่คะ

คุ่กับ origins plantscription face oil. 15 ml
    ช่วยเพิ่มประสิทธิภาพของครีมค่ะ เพียงหยดเดียวค่ะ ผสมกับครีมใช้บำรุงค่ะ

-----2350 b

Innisfree No Sebum Mineral Powder ( 6,000 won )แป้งฝุ่นสารสกัดจากแร่ธาตุธรรมชาติ เนื้อสีขาวละเอียด บางเบา ไม่อุดตัน เหมาะกับผิวมัน ผิวเป็นสิว -
    ----200 b

อายแชโดว์ ipsa สองสีน่ารักคะ ฟ้าหม่นๆ กับไฮไลท์คะ ของแท้แน่นอนคะ
    เหลือเยอะคะ ไม่ค่อยพร่องคะ ------200

Givenchy powder blush ของแท้แน่นอนค่ะ
    ใช้ไปไม่เยอะ สี Timid rose 01 ไล่โทนสีชมพุน่ารักค่ะ ขนาด 6 g เป้นแบบ refill นะค่ะ เหลือตามรุปเลยค่ะ ชอบใช้บลัชครีมมากก่าค่ะ
    ----Sold

Innisfree Jeju Volcanic Pore Toner 250ml โทนเนอร์จากแร่เถ้าถ่านภูเขาไฟเชจู เช็ดทำควาสะอาดสิ่งสกปรกและความมันส่วนเกินที่ซ่อนอยู่ลึกอยู่ในชั้นผิว ผิวสะอาดใสถึงรูขุมขน เพื่อผิวเนียนสะอาดเนียนใส
    วิธีใช้ หลังล้างหน้า ใช้โทนเนอร์หยดลงบนสำลี แล้วเช็ดให้ทั่วใบหน้า เพื่อเปิดรูขุมขน เตรียมผิวสู่ขั้นตอนการบำรุงต่อไป
    ----------------520

แป้งฝุ่น จาก skinfood ค่ะ ของแท้ใหม่ค่ะ
    เป้นสีม่วงอ่อน ช่วยทให้หน้าสว่างคุมมันค่ะ

----------230 บาท

thanks sbn
    Last edited by amadeous; 05-20-2015 at 11:14 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->