เอาจริงๆที่ผ่านมาไม่เคยเข้าใจความรู้สึกของพวกพี่ๆที่ทำงานที่ชอบบ่นเรื่องกลัวแก่เลยค่ะ จนมาเจอเองนี่แหละ ตอนนี้อายุ 26 เรากำลังรู้สึกได้ถึงพลังงานบางอย่างจริงๆ อย่างแรกคือหน้าไม่ใสอะค่ะ! ดูจากรูปที่ถ่ายมา ดูยังไงก็ไม่น่ารักอะ ไม่เด็กแล้ว ดูแบบเป็นผู้ใหญ่ ต่อมาคือผิวหน้าผิวตัวไม่เต่งตึงเหมือนแต่ก่อนอะ เมื่อก่อนผิวเรามันจะแน่นๆกระชับ ไม่ดูเหลวแบบนี้ tt \\

เข้าใจว่าเป็นกฎของธรรมชาติ แต่ยังไม่อยากยอมรับเลยจริงๆค่ะ มีใครเคยผ่านจุดนี้มาบ้าง ดูแลตัวเองยังไงกันคะ? แนะนำของที่ควรใช้ก็ได้