เราชอบไปเดินซื้อของใช้พวกสกินแคร์ที่วัตสันค่ะ นางมีโปรเยอะ 55555 แล้วช่วงที่ผ่านมาไปเที่ยวทะเลมา

ดำน้ำก็กลับมา(ผิว)ดำเลยจ้า เราก็เลยจะเดินไปดูตรงแถวอาหารเสริมอยู่บ่อยๆ พอพนักงานเห็นเรายืนมองอยู่ก็จะเดินเข้ามา

แล้วก็จะเชียร์ให้ซื้อกลูต้าของคิวมารีน บอกว่าของยี่ห้อนี้ดีนะคะ การันตีด้วยยอดขายดีอันดับ1ในวัตสันเลยนะ

แต่เราไม่ค่อยรู้จักยี่ห้อนี้เลย มันดีขนาดนั้นเลยหรอคะ? เราก็สนใจนะ ตรงการันตียอดขายนี่แหล่ะ

อย่างน้อยๆก็ชัวร์ว่าไม่ได้หลอกขายเรา