ก่อนหน้าเรามีกินพวกกลูต้าหรือคอลลาเจนบ้างตามวัยค่ะ ก็นะ วัย 20 มันกำลังสวยสะพรั่ง 5555555 จนมาตอนนี้ เดือนหน้าก็จะ 30 แล้วค่ะ เลยมีความคิดที่จะเปลี่ยนจากการกินกลูต้ามากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้าง แต่ไม่แน่ใจค่ะว่า ยี่ห้อไหนจะดีแล้วไม่มีสารตกค้าง ซึ่งไอ้สารตกค้างเนี่ยแหละค่ะ ที่ทำให้เราเลิกกินกลูต้า แล้วก็อยากให้ช่วยแนะนำพวกอาหารเสริมเพื่อสุขภาพจริงๆที่เหมาะกับสาวโสดวัยทำงานอย่างเราหน่อยค่ะ แบบของหลินจือ พลัส ชิตาเกะ เนี่ย ดีมั้ย? คืก่อนหน้าเรามีกินพวกกลูต้าหรือคอลลาเจนบ้างตามวัยค่ะ ก็นะ วัย 20 มันกำลังสวยสะพรั่ง 5555555 จนมาตอนนี้ เดือนหน้าก็จะ 30 แล้วค่ะ เลยมีความคิดที่จะเปลี่ยนจากการกินกลูต้ามากินอาหารเสริมเพื่อสุขภาพบ้าง แต่ไม่แน่ใจค่ะว่า ยี่ห้อไหนจะดีแล้วไม่มีสารตกค้าง ซึ่งไอ้สารตกค้างเนี่ยแหละค่ะ ที่ทำให้เราเลิกกินกลูต้า แล้วก็อยากให้ช่วยแนะนำพวกอาหารเสริมเพื่อสุขภาพจริงๆที่เหมาะกับสาวโสดวัยทำงานอย่างเราหน่อยค่ะ แบบของหลินจือ พลัส ชิตาเกะ เนี่ย ดีมั้ย? คือ เราอยากอยู่ดูโลกแบบสวยๆและเปย์ผู้ชายไปนานๆ 5555555อ เราอยากอยู่ดูโลกแบบสวยๆและเปย์ผู้ชายไปนานๆ 5555555