Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: อยากอกใหญ่แบบไม่ต้องศัลยกรรม ตอนนี้หน้าประถม นมอนุบาลมาก

Warning Points:
    0/5

อยากอกใหญ่แบบไม่ต้องศัลยกรรม ตอนนี้หน้าประถม นมอนุบาลมาก

อายุ25แล้วค่ะ นน.ก็ไม่ใช่น้อยนะ 52 สูง160 แต่หน้าอกหยุดอยู่แค่ a70 เล็กเป็นกระเปราะยังไงก็หยั่งงั้น สะเทือนใจนะเวลามีคนล้อว่านี่หันหน้าหรือหันหลัง!! ค้นๆวิธีดูมีบอกให้พยายามนวดเช้านวดเย็น แต่มันก็ไม่เห็นจะเพิ่มขึ้นตรงไหนเลย แถมมีเพื่อนอำให้เอามดแดงมากัดหัวน่มน๊มด้วย(เราก็บ้าจี้ทำ t^t) มันไม่มีวิธีไหนอัพหน้าอกได้แบบไม่ต้องศัลยกรรมแล้วใช่มั้ยคะ คืออยากสวยนะ แต่ไม่อยากเสี่ยงมีดหมออ่ะค่ะ t^t

0/5

Re: อยากอกใหญ่แบบไม่ต้องศัลยกรรม ตอนนี้หน้าประถม นมอนุบาลมาก

สงสารมดแดงงง โอ๋ๆๆๆล้อเล่งน้า ลองกินยาคุมไม่ก็พวกอาหารเสริมก็ได้มั้ง เห็นพี่สาวเรากินของซาเลนซ่าอยู่กล่องชมพูๆ
    ตอนแรกก็ไม่รู้หรอกจนเริ่มสังเกตเห็นว่าจากที่พี่เป็นคนหน้าสิว หน้ามัน แต่ไม่เจอกันเดือนสองเดือนเจออีกทีนางผิวเนียนขึ้นเฉยเลย
    เลยบีบคอให้คายความลับออกมาว่าไปหาหมอที่ไหนป่าว พี่ก็เลยเอาเจ้าอาหารเสริมนี่แหละออกมาให้ดู
    แถมมีพาวเบาๆด้วยว่ารู้สึกหน้าอกขยายขึ้นเดี๋ยวจะโล๊ะชั้นในเซ็ตเดิมแล้ว
    เราก็อยากลองบ้างนะแต่ตั้งท้องอ่อนๆอยู่ก็ได้แต่มองตาปริบๆ

0/5

Re: อยากอกใหญ่แบบไม่ต้องศัลยกรรม ตอนนี้หน้าประถม นมอนุบาลมาก

ผมนี่นวดให้แฟนทุกวันเลย ก็ไม่เห็นใหญ่ขึ้นเหมือนกัน ปล.แฟนผมเป็นผู้ชาย แหะๆๆ ขอโทษคร้าบบ

0/5

เพิ่งลองกินอันนี้ หน้าอกเริ่มตึงๆคับๆๆ น๊าแต่ยังไม่ถึงกับพรวดพราดตู้มต้าม หลักๆกินเรื่องผิวมากกว่าอ่ะ

0/5

Quote Originally Posted by mookry View Post
    เพิ่งลองกินอันนี้ หน้าอกเริ่มตึงๆคับๆๆ น๊าแต่ยังไม่ถึงกับพรวดพราดตู้มต้าม หลักๆกินเรื่องผิวมากกว่าอ่ะ

อันนี้เห็นแชร์ในเฟซเยอะอ่า ดีจริงชะ ได้ลองบ้าง

Comments from Facebook