ที่อยากได้ของจากจีนเพราะ ในไทยค่าตัดไซส์ใหญ่แพงมาก และลายให้เลือกก็น้อย เลยว่าจะดูเป็นสำเร็จเองแต่อยากได้ไซส์ใหญ่หน่อย แบบนี้ก็จะถูกกว่า ซึ่งในจีนมันมีแบบสำเร็จอย่างนี้เยอะค่ะ เห็นแม่ค้าเสื้อผ้าหลายคนทำแบบนี้กันเยอะ เพราะในจีนราคาเสื้อมันถูกทำให้ประยัดต้นทุนแล้วก็มีหลายร้อยล้านให้เลือกมากกว่า แต่ไม่แน่ใจว่าจะมีไซส์สำหรับสาวใหญ่มั้ย และราคาจะแพงขึ้นเท่าไหร่กันคะ ใครเคยซื้อรบกวนตอบเราหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ