แต่ก่อนเป็นคนที่แชมพูไหนโฆษณาว่าดีก็จะซื้อมาใช้ตลอดเลยค่ะ ไม่ค่อยเลือกหรอกว่ามันเหมาะกับสภาพผมตัวเองตอนนั้นไหม แต่พอผมเริ่มร่วงง่ายขึ้นก็เลยลองตัดสินใจเลือกแชมพูสูตรให้เหมาะบ้าง แล้วก็มาใช้แชมพู Cellion นี่แหละ แบบมันเป็นแชมพูเพื่อคนผมร่วงเลย แต่ก็ให้ความชุ่มชื้นกับหนังศีรษะ ทำให้ผมนุ่มสวย อะไรประมาณนี้ พอลองใช้เองก็คือมันดีจริงๆ ผมร่วงน้อยลงแบบนับเส้นได้ แถมผมยังสวยเงามาก แบบแชมพูอื่นๆที่เคยใช้มาทำไม่ได้เลย