Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 1024

Thread: ระเบียบวิธีการประมูลแบนเนอร์เพื่อประชาสัมพันธ์ธุรกิจการค้าในระบบชุมชน sbn

Threaded View

Blog Entries
    9
    Warning Points:
    0/5
    ขอเพิ่มแก้ไขเงื่อนไขการประมูลครับ

ทางเราขอใช้สิทธิ์แจ้งเพื่อนสมาชิกที่ผลการประมูลของเขาไม่ได้ในอันดับหนึ่งของตำแหน่งนั้นๆ ที่ืยืนประมูล
    เพื่อให้เพื่อนสมาชิกได้เลือกประมูล หาห้องหาตำแหน่งอื่นๆ ที่ตนยื่นประมูลไหวต่อไป

เพื่อให้เพื่อนสมาชิกไม่สูญเสียโอกาสในการประชาสัมพันธ์ของเพื่อนสมาชิกจากการไม่รู้ข้อมุลครับ
    และเป็นการเท่าเทียมกันกับสมาชิกที่เลือกประมูลโดยการลงราคาประมูลในกระทู้

วิธีการนี้มีข้อดีที่ทำให้เพื่อนสมาชิกสามารถตรวจสอบการประมูลได้โดยตรง

และจากการเรียนรู้ในครั้งนี้ของทางเราในการประมูลทางเราขอแก้ไขการประมูล
    โดยให้ทุกคนบอกราคาประมูลในกระทู้โดยตรงครับ

ต้องขออภัยเพื่อนสมาชิกที่ทางเราพิจารณาได้ไม่ถี่ถ้วนพอในคราเดียว

ขอบคุณครับ
    Last edited by Siambrandname Webmaster; 07-14-2010 at 07:43 PM.

Tags for this Thread