Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast
Results 11 to 20 of 24

Thread: มีใครหลงรักพระเอกซีรี่ส์บ้างไหมค่ะ

Warning Points:
    0/5
    ไม่ได้ดู series เกาหลีเลยอะค่ะ...

ถ้าในบรรดาซีรี่ย์ที่ชอบสุดคือ ghost whistper พระเอกรูปหล่อแสนดี(เวอร์) เทคแคร์ ดูแล ปกป้อง เข้าอกเข้าใจ โรแมนติกสุดๆ ทำงานนอกบ้าน ทำงานบ้าน ทำกับข้าว ดูแลบ้าน ...คือ หล่อ แมน แฮนซัม แล้วยังเพอร์เฟคได้ขนาดนี้...มีจริงๆในโลกไม๊คะเนี่ย

brandname_lover's Avatar
    brandname_lover is offline Trusted Member
    0/5
    ตายแล้วจำชื่อไม่ได้ ^^" รู้แต่ว่าพระเอกน่ารักมาก

จากเรื่อง BONES ค่ะ หนังซีรีย์ฝรั่งอ่ะ

สนุกมาก

ใครเล่น multiply มาเป็นเพื่อนกันหน่อยค่ะ cherriees

เพิ่งหัดถ่ายรูปด้วย DSLR 450 D ค่ะ

barumbum is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by little_monster View Post
    ไม่ได้ดู series เกาหลีเลยอะค่ะ...

ถ้าในบรรดาซีรี่ย์ที่ชอบสุดคือ ghost whistper พระเอกรูปหล่อแสนดี(เวอร์) เทคแคร์ ดูแล ปกป้อง เข้าอกเข้าใจ โรแมนติกสุดๆ ทำงานนอกบ้าน ทำงานบ้าน ทำกับข้าว ดูแลบ้าน ...คือ หล่อ แมน แฮนซัม แล้วยังเพอร์เฟคได้ขนาดนี้...มีจริงๆในโลกไม๊คะเนี่ย

ใช่ค่ะ ชอบเหมือนกันๆๆ

0/5
    ลูกไก่ชอบพระเอก coffee prince คะจมูกโด่ง หน้าใส
    เรานั่งดูไม่หลับไม่นอน คนอะไรหน้าใสจริงๆๆ

lalana's Avatar
    lalana is offline Trusted Member
    0/5
    Wentworth Miller ใน prison break

ตาหวานมากๆ ชอบ กรี๊ดสุดๆ
    คนจะงาม งามน้ำใจ ใช่ใบหน้า
    คนจะสวย สวยจรรยา ใช่ตาหวาน
    คนจะแก่ แก่ความรู้ ใช่อยู่นาน
    คนจะรวย รวยศีลทาน ใช่บ้านโต

0/5
    แอบกรี๊ดกระทู้นี้ด้วยคน เป็นเหมือนกันอ้ะ ชอบกงยู ,เอริค มูน
    ส่วนเจ้าของกระทู้ที่ชอบโซ จีซบ มีอีกเรื่องแนะนำค่า
    Cain and Abel ลองหามาดูนะ(เผื่อชอบ) แต่เรื่องที่ทำให้ติด
    ซีรีส์เกาหลี ต้องนี่เลยfull house ช้อบ ชอบ

Ryu's Avatar
    Ryu is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Lukkai View Post
    ลูกไก่ชอบพระเอก coffee prince คะจมูกโด่ง หน้าใส
    เรานั่งดูไม่หลับไม่นอน คนอะไรหน้าใสจริงๆๆ
    ชอบ เรื่องนี้มาก ชอบมากถึงมากที่สุด ทุกวันนี้ยังดูอยู่เรื่อย.......ชอบ
    i love NISSAN MARCH

Jellyfish's Avatar
    Jellyfish is offline Trusted Member
    0/5
    อายเหมือนกันนะนี่

ชอบพระเอก Prison break เหมอืนกันคะ

ถึงกับนั่งดูมิวสิคที่เค้าเล่นของ มาราย แครี่ แล้วอมยิ้ม
    Mangkaprun
    Wish you all the best ปีใหม่นี้พบเจอแต่สิ่งดี ๆ มีความสุขกันทุกท่านนะคะ

korya is offline Trusted Member
    0/5

coffee prince

ชอบ กงยู พระเอกเรื่องcoffee prince ค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by lalana View Post
    Wentworth Miller ใน prison break

ตาหวานมากๆ ชอบ กรี๊ดสุดๆ

ชอบด้วยค่า ดูไป ลุ้นไป กรี๊ดสกอฟิลด์ไปด้วย อิอิ

Page 2 of 3 FirstFirst 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook