Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 6 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 58

Thread: ใช้ของก้อปแต่เล่นsbnผิดป่าว

Warning Points:
    0/5

Wink ใช้ของก้อปแต่เล่นsbnผิดป่าว

เพื่อนๆคิดว่าจะมีคนใช้ของก้อปแต่เล่นเว็บสยามแบรนด์เนมมั้ยคะ ประมาณว่ามาดูรูป มาหาข้อมูล เซฟรูปภาพของเพื่อนๆในนี้ไปใช้ แต่ซื้อกระเป๋าที่เว็บขายของก้อป
    เพื่อนๆคิดว่าไงกันบ้าง ทำแบบนี้ผิดหรือถูก ขอความเห็นด้วยคะ

0/5
    มะมีใครออกความเห็นเรยหรอ เดี๋ยวไม่เอาของดีมาให้ดูนะ งอลๆๆๆ

0/5
    ถ้าจะพาดพิงถึงสมาชิกต้องตั้งห้องร้องเรียนนะคะ

0/5
    มะมีไรมากหรอกค่า แค่จับโป๊ะได้555 แต่ถ้าไม่ใช่เรื่องผิด ก็ไม่มีไรค๊า ลืมๆที่เราพูดไปละกัน

แต่ แหม เดี๋ยวนี้ในสยามแบรนด์เนมมีองค์หญิงกำมะลอเยอะจังวุ้ย

0/5
    Quote Originally Posted by yellie View Post
    เพื่อนๆคิดว่าจะมีคนใช้ของก้อปแต่เล่นเว็บสยามแบรนด์เนมมั้ยคะ ประมาณว่ามาดูรูป มาหาข้อมูล เซฟรูปภาพของเพื่อนๆในนี้ไปใช้ แต่ซื้อกระเป๋าที่เว็บขายของก้อป
    เพื่อนๆคิดว่าไงกันบ้าง ทำแบบนี้ผิดหรือถูก ขอความเห็นด้วยคะ
    คิดว่าเป็นทางเลือกของเค้าค่ะ เพราะบางคนเลือกเดินทางไม่เหมือนกัน เห็นคุณค่าของสิ่งต่างๆ ไม่เท่ากัน
    ไม่ผิดโดยตรง แต่เป็นการสนับสนุนคนให้ทำผิดมากขึ้นทางอ้อม เหมือนซื้อของโจรแหละค่ะ
    ปกติถ้าเป็นเพื่อนกัน จะบอกว่า ถ้าซื้อไม่ไหว ก็ลด spec ลงมาหน่อยดีมั้ย
    หรือเก็บตังค์อีกนิด เพื่อจะได้ใช้ยาวๆ มีเวลาคิดมาขึ้นด้วยว่าจะซื้อชิ้นไหนดี
    ของใช่ ไม่ใช่ของแฟชั่น ราคาสำหรับหลายๆ คน ไม่ควรซื้อมาเพื่ออวด

แต่ตรงนี้ "เซฟรูปภาพของเพื่อนๆในนี้ไปใช้" ขึ้นกับว่าใช้อย่างไร ถ้าไปแอบอ้างว่าเป็นของตนเอง
    ผิดทั้งมรรยาทและจรรยาบรรณ รวมถึงถ้านำไปใช้ในทางสาธารณะผิดกฎหมายลิขสิทธิ์ค่ะ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5
    Quote Originally Posted by yellie View Post
    มะมีไรมากหรอกค่า แค่จับโป๊ะได้555 แต่ถ้าไม่ใช่เรื่องผิด ก็ไม่มีไรค๊า ลืมๆที่เราพูดไปละกัน

แต่ แหม เดี๋ยวนี้ในสยามแบรนด์เนมมีองค์หญิงกำมะลอเยอะจังวุ้ย

ไม่เข้าใจคะ ????????

0/5
    เข้ามารอ....ฟัง
    fashion & style updates at::http://whatacatsaw.blogspot.com/

0/5
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    แต่ตรงนี้ "
    เซฟรูปภาพของเพื่อนๆในนี้ไปใช้" ขึ้นกับว่าใช้อย่างไร ถ้าไปแอบอ้างว่าเป็นของตนเอง
    ผิดทั้งมรรยาทและจรรยาบรรณ รวมถึงถ้านำไปใช้ในทางสาธารณะผิดกฎหมายลิขสิทธิ์ค่ะ

คนคนนั้น วันนี้ อยู่ไหน? อิอิ

0/5

Question

ไม่ผิดค่ะ แล้วแต่มุมมองของคน...
    ว่าแต่ว่า..คุณM__ มะรู้ชีแทรกแผ่นดินหนีหายไปไหนแล้วเนอะ หุหุ

0/5
    Quote Originally Posted by cocoa View Post
    แต่ตรงนี้ "เซฟรูปภาพของเพื่อนๆในนี้ไปใช้" ขึ้นกับว่าใช้อย่างไร ถ้าไปแอบอ้างว่าเป็นของตนเอง

ผิดค่ะ ตามที่คุณโก้ตอบไปแล้วค่ะ

Page 1 of 6 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook