เพี้ยนๆนะคะ ที่ตั้งกระทู้นี้

แต่ว่า มันต้องมีบ้างละน่า ที่ดูไปดูมา กรี๊ดดดด หลงรักพระเอกจัง

เพื่อนๆดู ซีรี่ส์เรื่องไหน แล้วอินจัดกันบ้าง มาเล่าให้ฟังกันหน่อยนะคะ

ส่วนตัวเองเพิ่งจบไปสองเรื่องติด เป็น ซี่รี่ส์เกาหลี
(เป็นหนังของคนอื่น เค้ายกให้มาเป็นลังๆ ค่อยๆ ทยอยเอาออกมาดู)

เรื่องแรกนะคะ I'm sorrry, I love you

โอ้ว พระเอกน่ารักจังเลย เถื่อนจัง (เรื่องแรกจบไป แอบชอบเงียบๆ)

ก็คิดว่าเริ่มหลงรักแล้วค่ะ แต่ไม่มาก เนื่องจากทีวีที่บ้านเป็นแบบ จอแบนกว้างๆ

หน้าพระเอกเลยบานๆ เหลี่ยมๆชอบกล แต่ก็ยังน่ารักมากมายอยู่

อิอิ๊ คนอะไร ตัวใหญ่มาก โอบนางเอกทีเดียว มิดเลย

เรื่องต่อมา What's happen in Bali (เรื่องนี้เปลี่ยนมาดูทีวี จอเก่าๆ หน้าหล่อเป็นปกติแย้ว)

เฮ้ยยย อะไรกันนี่ ทำไมพระเอกน่าร้ากกก ขนาดนี้ นั่งดู ยิ้มอยู่คนเดียว

สรุปว่า.... ดูจบไปสองเรื่องติด หลงรักเค้าเลยค่ะ " โซ จี ซบ "

เรื่องอื่นๆที่ดู ก็อินนะคะ แต่ไม่รู้สึกเพี้ยนขนาดนี้ คนนี้เป็นเอามากค่ะ

search google โอ้ว ดังมานานแล้วเหรอเนี่ย ทำไมเราถึงเพิ่งรู้จัก อือออ

เพื่อนๆ มีใครเป็นเหมือนกันบ้างไหมค่ะ ชอบใคร จาก ซีรี่ส์อะไร จะได้ไปรื้อมาดูบ้างค่ะ