Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast
Results 11 to 20 of 50

Thread: เพื่อนๆ ติด(สิ่งเสพติด) อะไรกันบ้างคะ แบบว่าชีวิตนี้ขาดกันไม่ได้

Warning Points:
    0/5
    Quote Originally Posted by authentic_only View Post
    eyeliner, internet, coffee
    คุณสุดูท่าจะติดกาแฟจริง ๆ เนี่ย เห็นบ่นกะเราคราวก่อน ว่าแต่สบายดีนะตะเอง

ตัวเองติดเครื่องสำอาง น้ำหอม ติดลูก ติดแหวนแต่งงาน วันไหนถอดเพื่อที่จะทาครีมแล้วลืมใส่จะหงุดหงิด ติดอินเตอร์เนทค่ะ ที่นึกตอนนี้ก็มีเท่านี้นะคะ

เห็นคุณcocoa และคุณ meesook พูดถึงเรื่องขี้ลืม เด๋วนี้เราขี้ลืมมากกก มากจนตัวเองยังตกใจ ว่าเป็นอะไรไป ทำไมถึงลืมขนาดนี้ ลืมถึงขนาด เอาหมานั่งรถไปบ้านเพื่อน (หมาตัวเล็กอ่ะค่ะ ชิวาว่า) ไปคุยกับเพื่อน อยู่บ้านเพื่อน 4 ช.ม.กว่า ลงจากรถแล้วก็เข้าบ้านเพื่อนไปเลย กลับมาที่รถอีกที เปิดประตู ต้องตกใจเพราะหมาอึในรถ เห็นแล้วแทบร้องไห้ เพราะเป็นแบบนี้สองครั้งแล้ว เพื่อนบอกดีนะ ที่หมาแกไม่ตาย เห้อ
    แม่รักน้องครีมที่สุดในโลกเล้ยยย เป็นเด็กดี เติบโต แข็งแรงนะคะ

0/5
    ติดโทรศัพท์กลางคืนอะค่ะวันไหนไม่ได้คุยจะคลั่งตาย T^T
    ^________^

bdnk001's Avatar
    bdnk001 is offline Trusted Member
    0/5

Talking

1. ติดลูกๆ 3 ตัว ตื่นเช้า และ ก่อนเข้านอน ต้องกอดและหอม ให้ครบก่อน ไปเที่ยวไหนไม่ได้ไกล แอบคิดถึงลูกๆ ที่บ้าน อิอิ

2.กาแฟ ถ้าวันไหนไม่ได้กินต้องนอนทั้งวัน และ ตามมาด้วยปวดหัวอย่างแรง

3.SBN วันไหนไม่ได้เข้า เหมือนขาดอะไรไปซักอย่าง

ทุกบาททุกสตางค์หยอดปุกเพื่อลูกน้อย
    ตามหานาฬิกา Tag Heuer S2000 Exclusive 2K man size ด่วน

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by bdnk001;1063364534[FONT=Arial
    ]1. ติดลูกๆ 3 ตัว ตื่นเช้า และ ก่อนเข้านอน ต้องกอดและหอม ให้ครบก่อน ไปเที่ยวไหนไม่ได้ไกล แอบคิดถึงลูกๆ ที่บ้าน อิอิ [/FONT]

2.กาแฟ ถ้าวันไหนไม่ได้กินต้องนอนทั้งวัน และ ตามมาด้วยปวดหัวอย่างแรง

3.SBN วันไหนไม่ได้เข้า เหมือนขาดอะไรไปซักอย่าง

ขอลอกหน่อยนะคะ ต่างกันตรงข้อ 1 ที่ติดหลานค่ะ ต้องเอานอนด้วยทุกคืน ไปไหนต้องหนีบไปด้วยค่ะ
    ความง่ายอยู่ที่ปาก ความยากอยู่ที่ทำ
    การรู้จักปล่อยวาง เป็นวิถีทางแห่งความสุขสงบ
    มนุษย์ย่อมได้รับผลของการกระทำของตนเสมอ อาจจะเร็วหรือช้าเท่านั้น

0/5

Talking

1.ติดลูกค่ะ....ไปไหนแล้วไม่มีลูกนี่เหมือนอะไรมันหายไป (บางทีก็ไม่วุ่นวายดี แต่ก็คิดถึงอ่ะ)
    2.นาฬิกา ขาดเธอเหมือนขาดใจ
    3.น้ำชา จะชาไทย ชาจีน ชาฝรั่ง จะร้อนหรือเย็น เอามาเหอะ จิบซักนิด ชื่นใจ....
    4.ขนม วันไหนไม่ได้กินขนมแล้วใจมันสั่นๆ
    5sbnจ้า เปิดคอมปุ๊ป เข้าsbnก่อนเลย เพราะเป็นmy home pageจ้า^^
    [SIGPIC][/SIGPIC]

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
    จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
    จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง
    จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

perngnarak's Avatar
    perngnarak is offline Trusted Member
    0/5

Talking

ติดลิปค่ะ
    ลิปทุกชนิดปล่อยให้ปากว่างไม่ได้เลยเติมตลอด ก่อนนอนยังต้องทาเหมือนเป็นโรคจิตถ้ารู้สึกว่าลิปเริ่มเลือนๆหรือแห้งๆต้องเติมตลอดไม่งั้นจะคิดว่าเดี๋ยวปากชั้นแตกแน่ๆ ทาๆๆๆๆทั้งวัน
    กรุณางดเล่นBBในโรงหนัง ขณะขับ เดินกลางที่ชุมชน สังสรรค์กับเพื่อน ส่วนนอกนั้นช่วยเงยหน้ามองความเป็นไปของโลกบ้าง คุณไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวกับBB ยังมีคนอื่นใช้ชีวิตอยู่รอบๆตัวคุณด้วยโปรดอย่าสร้างความรำคาญหรือเดือนร้อนให้ผู้อื่นจากความไร้มารยาทของคุณ

0/5

มีเยอะค่ะ

นาฬิกา กระเป๋า รองเท้า เครื่องสำอาง น้ำหอม หมากฝรั่ง วิตามิน Internet รถยนต์ มือถือ ไอพอด ตอนนี้ก็แอลกอฮอล์กับหน้ากากค่ะ

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    เท่าที่คิดออกมีประมาณเนี้ยค่ะ ---ลิปสติก นาฬิกา อินเตอร์เนต ---

PoMasTro's Avatar
    PoMasTro is offline Trusted Member
    0/5
    -ติดโทรศัพท์ เมื่อวานลืมเอาโทรศัพท์มา
    รู้สึกหงุดหงิดอ่ะค่ะ อย่างงี้เค้าเรียกว่าเสพยืติดใช่ป้ะ

-ติดเล่นเนต เล่นทั้งวันที่ทำงาน กลับไปบ้านก้เล่น ไม่หลับไม่นอน
    เข้า SBN ก้เสียตังอีก 555

-ติด Lactasoy hi-calcium กล่องสีส้มๆ ต้องกินทุกวันวันละสอง-สามกล่อง

-ติดผ้าเช็ดหน้า ความจริงแล้วเป้นผ้าที่เอาไว้เช็ดทุกอย่าง เหอๆ ไม่มีแล้วไม่มั่นใจ
    เป็นคนซุ่มซ่าม กินอะไรก้เลอะเทอะตลอด ทิชชูก้ไม่ค่อยจะพกค่า

-ติดตังค์ เป็นหนี้ 555 ไม่ใช่ ไปไหนก้ต้องมีตังค์ เพราะงั้นต้องเอาไปด้วยค่า อันนี้ต้องติด

แล้วก้มีเครื่องสำอางค์ไรอีกนิดหน่อย แต่ก้พกมางั้นๆ ไม่ค่อยได้ใช้
    ตอนนี้นึกออกเท่านี้ มามองดูข้าวของในกระเป๋าตัวเอง แล้วชั้นพกอะไรมาเยอะแยะนะเนี่ย - -"
    ありがとうございま~す ^^♥

お金持ち。

ใครพบเห็นโปรดติดต่อกลับ 089-014-9090, 090-894-1159
    มีรางวัลให้ค่ะ

0/5
    ติดกาแฟค่ะ

Page 2 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 ... LastLast

Comments from Facebook