เพื่อนๆ ติด(สิ่งเสพติด) อะไรกันบ้างคะ แบบว่าชีวิตนี้ขาดกันไม่ได้

มาแชร์กันหน่อยนะคะ

สำหรับเรานะคะ สิ่งที่เราติดมาก เลิกยากด้วยค่ะ

1. หมากฝรั่ง --- เคี้ยวแหง่บๆๆๆๆ ประจำหลังทานอาหาร
2. ลูกอม --- เวลาทำงานแล้วง่วงๆ
3. ยาดม --- ถ้าเห็นก็ต้องดมอ่ะ ประมาณว่าไม่รอดจมูกชั้นไปได้หรอก มาเสียบซะดีดี
4. ลิปมัน --- ต้องทาปากให้มันตลอดเวลา ปากแห้งไม่ได้เลย รู้สึกปวดหัว มึนหัว
5. สุดท้าย ก็คือ web siambrandname ค่ะ
--- วันไหนไม่ได้ดู จะหงุดหงิดมากเลยค่ะ

ของเพื่อนๆ ล่ะคะ ติดอะไรบ้าง