ตอนนี้ชีวิตกำลังเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่ค่ะ จากสาววัยใสอายุ20นิดๆ รู้ตัวอีกทีก็ 30 แล้วล่ะค่ะส่องกระจกทีรัยเป็นได้อารมณ์เสียไปซะทุกครั้ง พล่ามมาพอสมควรแล้ว เข้าเรื่องเลยแล้วกัน คือตอนนี้อายุขึ้นเลข 3 แล้วค่ะ อยากจะหาอาหารเสริมทานบ้าง เพราะตอนนี้ผิวหน้าเริ่มแห้ง แล้วก็มีริ้วรอย ก็กะว่าจะกินคอลลาเจนอ่ะค่ะ มีเพื่อนแนะนำมาหลายตัวเหมือนกัน เท่าที่จำได้ก็มี มารีน giffarine และก็CLG500 เพื่อนคนไหนเคยทานก็มาเล่าสู่กันฟังบ้างนะ ขอแถมQ10ด้วยก็ดีค่ะ