Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: ที่นี่ที่เดียว Fashion Intrend ==>> เสื้อเชิ้ตชีฟองหลายแบบ เชิ้ตยีนส์ ยีนส์เอวสูง เพลสูทแขนมะเฟือง จั๊มสูทคริสตัล เดรสระบาย เดรสผ้าถ่วง กระโปรงจับเดรป หลายหลายสไตล์แบรนด์ดังชนชอปทั้วโลก TOPSHOP SRETSIS KLOSET CHANEL VIVIEN D&G ZARA ... ETC.

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ที่นี่ที่เดียว Fashion Intrend ==>> เสื้อเชิ้ตชีฟองหลายแบบ เชิ้ตยีนส์ ยีนส์เอวสูง เพลสูทแขนมะเฟือง จั๊มสูทคริสตัล เดรสระบาย เดรสผ้าถ่วง กระโปรงจับเดรป หลายหลายสไตล์แบรนด์ดังชนชอปทั้วโลก TOPSHOP SRETSIS KLOSET CHANEL VIVIEN D&G ZARA ... ETC.

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM , โทร : 087 800 9709

Email : da_heazy@hotmail.com

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

--- ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ถ้าจำเป็น CC ได้ รีบแจ้งแม่ค้าด่วนๆ อย่าเงียบเนียนหายนะคะ

--- CF แล้วเนียนเงียบหาย หรือต่อราคาแล้วไม่เอาCC โพสLOGIN+เบอร์โทร+EMAIL เพื่อ BLACKLIST หน้าทู้นะคะ

--- ส่งสินค้าหลังจากได้รับยอด2-3วัน หลังจากได้รับยอดเงินค่ะ
    วันศุกร์-อาทิตย์งดส่งของนะคะ

--- กรณีสินค้ามีตำหนิ เลอะ เปื้อน เปลี่ยนได้ทุกกรณีในสินค้าตำหนิ(อนุญาตเปลี่ยนแบบเดิมสีเดิมไซ้เดิมเท่านั้น)
    รับเปลี่ยนกรณีได้รับสินค้าถึงมือแล้วไม่เกิน5วันนะคะ(ไม่รวมวันส่งไป-กลับ)

--- ไม่ตอบ PM , Emailลูกค้าต่อโหด ไม่ต้องติดต่อมานะคะ

--- สินค้ามีขายทั้งปลีก และส่ง ติดต่อได้ทุกทาง สะดวกทุกทางค่ะ

--- ค่าจัดส่ง ลงทะเบียน 30บาท EMS 50บาท , ขายส่ง ส่งEMSเท่านั้น คิดตามน้ำหนักของสินค้าคะ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

0/5
    ถึงคุณลูกค้าทุกท่านค่ะ.......

-- ลูกค้าทุกท่าน สามารถสั่งซื้อสินค้าผ่านได้ทุกช่องทาง แม่ค้าตอบเร็วที่สุดคือทาง Email นะคะ
    หรือโทรมาก็ได้คะ ยินดีทุกท่านค่ะ หรือทางPM สอบถามและสั่งซื้อทางช่องทางอื่นๆได้ค่ะ

--ซื้อของจะไว้ใจได้อย่างไร... แม่ค้าเป็นแม่ค้าหน้าเก่าคะ ขายมาแล้วกว่า4ปี
    โพสขายมามากกว่า 700ครั้ง(ลอคอินเก่า) ไม่เงียบหาย และไม่เคยโกงใคร มั้นใจได้ว่า
    ถ้าคุณสั่งสินค้ากับทางเรา เราจะรับผิดชอบในตัวสินค้า และดูแลเป็นอย่างดี ในทุกกรณี .......

--ออกจากเวปแล้วจะหากระทู้เจอได้อย่างไร อันนี้ถามกันเยอะมากเลยคะ ตามนี้เลยนะคะ
    seach จากgoogole พิพ์ว่า da__heazy(__อันเดอร์สกอร์2อันนะคะ __) จะขึ้นว่า ....
    ผลการค้นหาView Profile: da__heazy - Siam Brandname Forum
    จะเจอหน้าPlofile ให้กดเลือก อันที่2 Find all posts
    ก็จะเจอกระทู้ล่าสุดของแม่ค้านะคะ ...............................................................

--การจัดส่งสินค้า อาจล่าช้าในบางท่าน เนื่องจากบางครั้งตกหล่น เพราะมีการส่งของออกมากมาย
    50-60ซองต่อวัน แต่ไม่ต้องห่วงว่าจะไม่ได้สินค้านะคะ ได้ทุกท่านคะ ติดต่อแม่ค้าได้ทุกช่องทาง!!!

--สินค้าทางร้านเรามีการอัพเดทเกือบทุกอาทิตย์ ราคาย่อมเยาว์ ต่อราคาได้ ตัวไหนลดได้ลดคะ ไม่ต้องห่วง
    มีโซนสินค้าต่างๆให้เลือกมากมาย สอบถามได้ทุกอย่าง แนะนำแบบต้องการให้ได้ทุกอย่าง
    ทางร้านเราไม่มีการยัดเยียดสินค้าให้แก่ลูกค้าอย่างแน่นอน เพราะฉะนั้นไว้ใจและมั่นใจในตัวแม่ค้าได้คะ

สามารถเลือกชมสินค้าได้เต็มที่เลยค่ะ.......................
    da_heazy 087-800-9709

--------------------------------------------------------------------

0/5
    สินค้า2ชิ้นนี้พรีออเดอร์นะคะ

ทุกชิ้นในกระทู้ไม่สามารถพิมชื่อจองได้นะคะ
    เนื่องจากแม่ค้าไม่มีเวลา ต้องขออภัยด้วยค่ะ
    แต่สินค้ามีครบตามที่รับออเดอร์มาแน่นอนค่ะ

1. เสื้อกล้ามตุ้งติ้งสไตล์Topshop 590
    ลอต1 2 3 สั่งจอง29ท่าน+6ท่าน
    ส่งครบวันที่17สค.53ทุกท่านค่ะ

2. เสื้อเชิ้ตชีฟองสีขาว-ดำสไตล์Topshop 450
    ลอต1และลอต2 ส่งครบแล้ว 39ท่าน
    ลอต3 สั่งจอง18ท่าน ส่งวันจันทร์คะ
    ลอต4 สั่งจอง12ท่าน+16ท่าน
    ส่งครบแล้วนะคะ
    ลอต5 สั่งจอง14+6
    ได้ของไม่เกิน7วันคะ

3.เพลสูทแต่งคริสตัลที่คอสไตล์Topshop 490
    ผ้าดีงานดีไม่ต้องห่วงค่ะ!!!!
    ลอต1 สีกรมสั่งจอง9ท่าน+3ท่าน
    สีฟ้าสั่งจอง27ท่าน+11ท่าน+8ท่าน
    ส่งครบวันที่19สค.53ทุกท่านค่ะ
    สินค้ามีพร้อมส่งแล้วค่ะ

4.เพลสูทซีทรูด้านบนแต่งจีบดำสีดำ 390
    ลอต1 สั่งจอง7ท่าน ส่งครบแล้ว
    ลอต2 สั่งจอง13ท่าน+8ท่าน+4ท่าน
    ส่งได้วันศุกร์นะคะ

5.เดรสลายทางสไตล์Martin 390
    ลอต1 สั่งจอง6ท่าน+3ท่าน

ส่งแยกไม่พิมเลขพัสดุนะคะ เยอะมาก
    ขอโทษล่วงหน้าเลยค่ะ ......
    ท่านที่ต้องการ เมลหรือpmมาได้เลยค่ะ

โอนเต็มจำนวน .............
    ส่งของหลังได้รับยอด7-10วันค่ะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ

----------------------------------------------

แจ้งการอัพเดทสินค้ามากกว่า60แบบ
    ที่นี่เร็วๆนี้ค่ะ

สินค้าทางร้านมีมากมาย....
    หลากหลายสไตล์แบรนด์ดัง

เตรียมพบกันได้เร็วๆนี้ค่ะ

0/5
    ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
    ♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

♥♥♥♥♥♥ UPDATE ♥♥♥♥♥♥
    ราคาน่ารัก+คุณภาพสินค้า

UPDATE :จั๊มสูทซีทรุด้านบยแต่งจีบยาวช่วงเสื้อ ดีเทลน่ารักทั้งตัวคะ
    แม่ค้าถ่ายตอนไม่มีแสง รับรองเวลาใส่และของสวยมาก ทำดีมาก ซิปซ่อนหลังทั้งตัว ใส่กับสร้อยแบบนางแบบ
    หรือใส่เด่วก้อน่ารักคะ ตัวนี้รับรองคุณภาพและการใส่ค่ะ
    Colour & Size :สีกรมท่า ,ดำ ,เทา / อกไม่เกิน36 สะโพกไม่เกิน38 ยาว29นิ้ว
    Price : 390 บาท

UPDATE :เดรสScollopทรงคลื่นหน้าอก ปลายเดรสแบบคุณได๋เลยคะ
    เพียงแต่ตัดให้ไม่ลึกเท่าแล้วก้อสั้นเท่าไม่งั้นจะเปรี้ยวไป ใส่สวยมากรับรอง!! ผ้าซินไม่ขึ้นเงาเบาสบายคะ
    Colour & Size :สีกรมท่า / อก33-37 สะโพก34-38 ยาว32นิ้ว
    ออเดอร์3วันคะ

UPDATE :เดรสลายทางสไตล์Martin ลายทางแบบในรุป
    แนงทรงบอดี้คอน ใส่เข้ารุปผ้าเข้ารุปคะ ยืดได้นิ่มๆ ไม่อึดอัดแข็งๆคะ
    Colour & Size :ลายทาง / อกได้ถึง36 สะโพกได้ถึง39 ยาว31นิ้ว
    ออเดอร์ด้านบนค่ะ

UPDATE :เดรสสีเทาตัดแต่งโบว์ใหญ่เพิ่มชายความยาวที่โบว์
    ชุดสวยทรงตรงไม่รัดรุปมาก แบบนางแบบคะ ถ่ายจากสินค้าจิงทั้งหมดคะ
    Colour & Size :สีเทาเข้ม / อก34-36 สะโพก34-38 ยาว32นิ้ว

UPDATE :เดรสลายจุดตกแต่งมุกแขนทั้งสองข้าง ใส่กับเขมขัดหรือสร้อยก้อได้คะ
    มีสองสีให้เลือก ลายจุดกำลังอินเลยคะ
    Colour & Size :พื้นดำ 'พื้นฟ้า / อกไม่เกิน36 สะโพกไม่เกิน39 ยาว31นิ้ว
    Price : 300 บาท

UPDATE : เสื้อปักมุกสไตล์Kloset ใส่ได้เอวสูง กระโปรงกางเกง
    ปักมุกคลื่นทั้งตัวด้านหน้า ผ้านิ่มลื่นๆค่ะ
    Colour & Size : สีครีม / อกไม่เกิน38
    Price : 420 บาท

เด่่ววันพฤหัสจัดหุ่นถายใหม่ให้คะ / สีจิงๆเป็นสีครีมเนื้อๆนะคะ ในรุปเพี๊ยนคะดูสีตามรุปสุดท้ายเลยค่ะ

UPDATE :เดรสบอดี้คอนสไตล์Topshopใส่เข้ารุปสวยมากคะ
    ผ้าดีนิ่มๆทั้งตัว สีครีมตัดดำขับผิวมากๆ ใส่เปล่าๆก็สวยแล้วคะ
    Colour & Size :สีครีม / อกยืดได้ถึง36 สะโพกได้ถึง38 ยาว32นิ้ว

UPDATE :เดรสผ้าลายทางมีซับในทั้งตัว เปลือยซีทรูด้านบนไม่บางมาก
    แบบตามรุปทุกอย่าง ใส่เข้ารุปลายทางไม่ชัดมากกำลังดีคะ
    Colour & Size :สีดำ ,ขาว / อก33-35 สะโพก35-37 ยาว32นิ้ว

UPDATE :เดรสเกาะอกสีขาวผ้าลินินทั้งตัว แต่งระบายอก2ชั้นจับจีบกระโปรง
    เล่นจีบ2ข้างที่กระโปรง ใส่หวานๆเลยคะ
    Colour & Size :สีขาว ,ดำ / อก33-36 สะโพกไม่เกิน38 ยาว32นิ้ว
    Price : 450 บาท

UPDATE :เดรสผ้าฝ้ายกระโปรงจับเดรสทั้งตัวหน้าหลัง
    ชุดติดกันเปนยางยืด ถ้าไม่ใส่เขมขัดเปนแบบนางแบบเลยคะ ไม่น่ากลียด หาสร้อยใส่ง่ายๆ
    ตัวนี้ใส่สวยรับรองเลยคะ(วันนี้รีบถ่ายรุปมากค่ะ)
    Colour & Size : สีกรมท่า ,สีโอรส / อกไม่เกิน37 สะโพกไม่เกิน40 ยาว31นิ้ว

UPDATE :เดรสสีชอกกิ้งพิ้งค์ตกแต่งดอกไม้ปล่อยชายทางยาวหน้าอก
    ตัดต่อด้วยผ้าสองชั้นด้านหน้า ผ้าฝ้ายทั้งตัวแท้100คะ ใส่หวานๆแบบนางแบบเลยคะ
    Colour & Size :สีชมพู ,สีกรมท่า / อกไม่เกิน37 สะโพก40 ยาว32นิ้ว

UPDATE :เดรสScollopแขนคลื่นชายคลื่นสไตล์Vivien Westwoot
    สีหวานสดใส ใส่เข้ารุปเสริมบ่านิดหน่อย ผ้าคอตตอนหนาแท้100
    Colour & Size :สีดำ / อกไม่เกิน37 สะโพกไม่เกิน39 ยาว32นิ้ว

UPDATE :เข็มขัดสานหัวเข็มขัดสีทอง เอาไปใส่กับกางเกงยีนส์
    หรือคาดกับกระโปรงได้หมดค่ะ เส้นเดียวคุ้มมากๆ
    Colour & Size :สีน้ำตาล ,ดำ ,ขาว
    Price : 250 บาท

UPDATE :จั้มสูทตัวยาวแต่งผ้าระบายหน้า คัตติ้งดีทั้งตัว
    หาเข็มขัดใส่ได้เลยคะ หรือใส่กับสร้อยก็ได้แล้วค่ะ
    Colour & Size :สีน้ำตาล / อก33-36 สะโพก34-38
    Price : 490 บาท

UPDATE :กระโปรงผ้าออแกนซ่าตัดแต่งดอกไม้สไตล์Sretsis
    ใส่กับเสื้อเปล่าหรือหาเสื้อคลุมได้เลยค่ะ
    Colour & Size :สีครีม ,สีโอรส / เอวยืดได้ถึง32 สะโพกฟรีไม่รัดรุป

UPDATE :เดรสสไตล์Chanelล่าสุด ผ้าถ่วงหน้าสองข้าง ใส่สวยมาก
    ช่วงกระโปรงเข้ารุปแบบในหุ่น มีผ้าอีกชั้นถ่วงด้านหน้า ผ้าดีตัดสวยมากคะ
    Colour & Size : สีเบจ ,ดำ ,กรม / อกไม่เกิน37 สะโพกไม่เกิน38 ยาว32นิ้ว
    Price : 590 บาท

UPDATE :เดรสจับจีบข้างหน้าถ่วงสไตล์Chanelล่าสุดเลยคะ ผ้าคอตตอนแท้100คะ
    ตัวนี้ใส่สวยมากค่ะ รายละเอียดเยอะมาก แบบตามรุปทุกอย่างคะ
    ผูกผ้าตรงปลายได้ว่าจะให้สั้นยาวคะ ใส่สวยแบบสวยรับรองคะ
    Colour & Size : สีดำ ,เทา / อก34-37 สะโพก34-38 ยาว32นิ้ว

UPDATE :เดรสสีขาว แขนค้างคาวผ้าสแปนเด็กทั้งตัว
    ช่วงแขนปักมุกหน้าหลังรอบแขนหน้าหลังเลยคะ ปักนะคะไม่ใช่แปะ ใส่เข้ารุปเข้าหุ่นสวยมากคะ
    Colour & Size : สีขาว / อก33-35 สะโพก33-37 ยาว31นิ้ว

UPDATE :เดรสเข้าชุด เสื้อลายทาง กระโปรงบอดี้คอน
    ใส่ชุดเดวได้เลยคะ เเปนเหมือนป้าสองชิ้นแต่ติดกัน คุ้มมากๆ
    Colour & Size : เสื้อทางขาวดำ / อกยืดได้

0/5

♥♥♥♥♥♥ UPDATE ♥♥♥♥♥♥

UPDATE :เสื้อเชิ้ตชีฟองกระเป๋าหน้าสองข้างสไตล์Topshop
    หาชุดใส่ง่ายมากค่ะ ใส่ได้กับเลกกิ้ง กระโปรง กางเกง รับรองว่าน่ารักค่ะ กระเป๋าไม่เท่ากันตั้งใจนะคะ
    Colour & Size : สีเขียว / ฟรีไซ้ไม่รัดรูป

UPDATE :เสื้อกล้ามผ้าชีฟองผสมสไตล์Topshopล่าสุด ตัดแต่งผ้าริ้วด้านหน้า
    เสื้อเรียบๆใส่ง่ายมากๆค่ะ ใส่ได้กับทุกชุด เบาๆสบายๆ
    Colour & Size : สีเทา ,ดำ ,เขียว / อกไม่เกิน38-39(ไม่รัดรุป)

UPDATE :เสื้อชีฟองตัดแต่งผ้าลูกไม้สองชั้นมีซีบในทั้งตัวคะ
    ใส่สบายไม่ร้อนไม่อับ เสื้อเรียบๆหาเข้าชุดได้ง่ายมากค่ะ
    Colour & Size : สีดำ / อกไม่เกิน39-40(ไม่รัดรุป)

UPDATE :กระโปรงสไตล์Topshopล่าสุด ผ้าชีฟองลายดอกไม้เล่นสีทั้งตัว
    ทำชั้นๆหน้าหลังทั้งตัว แบบสวยมากคะ ใส่กับเสื้อเปล่าๆน่ารักดีคะ
    Colour & Size : สีเขียว / size s เอว26 , size m เอว27-28 สะโพกฟรีไซ้
    Price : 750 บาท

UPDATE :กระโปรงลายดอกไม้สีมิ้นท์ ตัวนี้มาพร้อมเข็มขัดแบบตามรุปค่ะ
    ติดมากับกระโปรงเลยคะ ใส่สวยรายละเอียดเยอะคะ หาเสื้อเรียบๆใส่ได้เลยคะ
    Colour & Size : พื้นเขียวหมด ,พื้นน้ำเงิน / เอวยืดได้ถึง30

UPDATE : กระโปรงโบฮิเมี่ยนสไตล์Topshopใหม่ล่าสุดเลยคะ ใส่ไม่บาน
    ทรงสวย ตัดต่องานดีมาก ใส่หาเสื้อง่ายๆคะ
    Colour & Size : สีครีม / เอวยืดได้ถึง29-30 สะโพกได้ถึง40 ไม่รัดรุปคะ
    Price 390 บาท

UPDATE :กระโปรงสไตล์Topshopสีครีมตัดแต่งริบบิ้นสีดำ มีโบว์ผูกเอว
    ระบายสองชั้นด้านล่าง ใส่สวย ทรงอิตมากๆค่ะ
    Colour & Size : สีครีม ,สีเทา / size sเอว26 size mเอว27-28 สะโพกฟรีไซ้

UPDATE :กระโปรงตาข่ายลายจุดสไตล์topshopชนชอปล่าสุดเลยคะ
    ผ้ามุ้ง2ชั้นเล่นสลับมีซับใน เอวยยืดตรงเอวผ้าลินินอย่างดี ทำอย่างดีเนี๊ยบสุดคะ
    Colour & Size : สีดำ / เอวยืดได้ถึง32นิ้ว สะโพกฟรีไซ้(ไม่รัดรูป) ยาว14นิ้ว

UPDATE :กางเกงสีดำสไตล์Topshop แต่งกระดุมสองข้างสีทองสมอเรือ
    ผ้าฝ้ายผสมสำลี นิ่มและยืดได้คะ ใส่เปนเอวสูงนะคะ(ไม่มาก) ตัวเดวกับในนางแบบคะ
    Colour & Size : สีดำ / เอว25-26 สะโพก34-36

UPDATE :กางเกงยีนส์เอวสูงชายScollopสไตล์Klosetล่าสุด
    ใส่ง่ายมากๆ หาเข็มขัดเข้าชุดกได้เลยคะ
    Colour & Size : สียีนส์อ่อน
    s เอว25 สะโพก36 mเอว26 สะโพก37 lเอว27 สะโพก38-39

UPDATE :เดรสยีนส์ลายจุดสไตล์Topshop ผ้ายีนส์ทั้งตัว
    แต่งลูกเล่นตรงอกแบบตามรูป ใช้อะไหล่กระดุมทองทางยาวทั้งตัว
    Colour & Size : สียีนส์อ่อน ,เข้ม / อก34-37 / สะโพก34-38 ยาว32นิ้ว

UPDATE :เดรสยีนส์ฟอกสไตล์D&G ผ้ายีนส์ทั้งตัวนิ่มมากค่ะ
    รอบเอวตัดแต่งผ้ามุ้งลายดอกไม้ตัดต่อด้วยยีนส์ทำลายเส้นสวยมากคะ
    Colour & Size : สียีนส์ / อก34-36 สะโพก34-37

UPDATE :เพลสูทย์สไตล์Topshopล่าสุดมาแรงค่ะ ใส่สวยมาก ผ้าดีมาก
    ตกแต่งคริสตัลรอบคอ ตัวนี้งานสวยผ้าดีลายผ้าสวยคะ
    ผ้าดีงานดีไม่ต้องห่วงค่ะ!!!! ด้านหลังซปซ่อนตกแต่งกระดุมเพชรอย่างดี ไม่ดียินดีรับคืนคะ
    Colour & Size : สีกรม ,ฟ้า / อกไม่เกิน39 สะโพกไม่เกิน39

สีกรมจอง9 สีฟ้าจอง27+11+6+2 (ราคาสูงคุณภาพสูงค่ะ)

UPDATE :จั๊มสูทลายทางด้านบนซีทรูผ้าคอตตอนแท้100เปอคะ
    เปนเสื้อกล้ามตัดต่อผ้าตาข่ายซีทรู กางเกงลายทางทรงคล้ายกระโปรง แบบเก๋งานเนี๊ยบค่ะ
    Colour & Size : ลายทางขาวดำ ,ลายทางเทาดำ / อกยืดได้ถึง37 สะโพหได้ถึง41

UPDATE :จั๊มสูทลายทางใส่แล้วแบบนางแบบค่ะ ใส่สบายๆ
    ผ้าคอตตอนแท้100ยืดได้ตามตัว มีสองสีให้เลือกค่ะ
    Colour & Size : สีขาวดำ ,ขาวเขียว / อก33-35 สะโพก34-37

0/5

♥♥♥♥♥ SO HOT!!! ♥♥♥♥♥

♥♥♥♥♥♥ DRESSES ♥♥♥♥♥♥

SO HOT!!! : เดรสซีทรูด้านบน ผ้าถ่วงทั้งตัวสไตล์Kloset ผ้าดีไม่ต้องถามเลยคะ
    ผ้าดีทั้งตัว ใส่สวยแบบนางแบบ มีสองสีให้เลือกคะ
    Colour & Size : สีดำ ,เบจ ,ลายทางขาวดำ ,ลายทางขาวฟ้า
    / อก33-37 สะโพก34-38 ยาว32นิ้ว
    Price : 550 บาท

SO HOT!!! : Maxi Dresลายทางขาวดำฉลียง แมกซี่สุดฮิต ใส่กันทั่วโลก
    ลาย และสีสวย เรียบๆ ใส่กับสร้อยเส้นเดียวก็ได้แล้ว ผ้าคอตตอนแท้100
    Colour & Size : ลายทางเฉลียง / อก33-37 สะโพก34-38

SO HOT!!! : เดรสสีดำผ้าสแปนเด็กไม่รัดรุปค่ะ ทรงทิ้งๆ
    สไตล์Chanel แขนห้อยตามรุป สายใหญ่ด้านบน แบบนางแบบใส่เลยคะ ใส่ออกมาแล้วเก๋
    สวยงามมาก ตัวนี้แนะนำคะ ใส่หุ่นไม่มีแขนดูไม่ออก ดูตามนางแบบเลยคะ
    Colour & Size : สีดำ ,สีกรมท่า ,สีส้ม ,สีเบจ
    อกยืดไม่เกิน38 สะโพกไม่เกิน40 ยาว32นิ้ว ผ้ายืดได้ตามตัว

SO HOT!!! : เดรสระบายคอสไตล์Sretsisล่าสุดคะ
    ใส่ผ้าดี ใส่สบายไม่ร้อน ผ้าไม่อับและไม่โปร่งแสงคะ
    Colour & Size : สีดำ ,สีเทา ,สีเบจ / อกไม่เกิน37-38 สะโพกไม่เกิน39 ยาว31นิ้ว

SO HOT!!! : เพลย์สูทสีพื้นแขนมะเฟือง ใส่น่ารักมากคะ ผ้าดีมากๆ ไม่โปร่งแสงคะ
    แบบตามรุปเลย ใส่กับสร้อยหรือเขมกลัดได้เลยคะ
    Colour & Size : สีดำ ,ชมพู /
    ไซ้ s อก33-35 สะโพก33-36 , ไซ้m อก33-36 สะโพก35-38
    Price : 550 บาท

SO HOT!!! :เสื้อชิฟฟ่อนโรส หรือกั๊กดอกกุหลาบ ทั้งตัวคะ ด้านหลังชิฟฟ่อนแบบสไตล์Topshopล่าสุดคะ
    ใส่ง่ายกับทุกชุด ดอกไม้น่ารักมากๆคะ ไม่ต้องกลัวหลุดนะคะ เพราะเปนผ้าดอกกุหลาบเลยทั้งตัวคะ
    Colour & Size : สีขาว ,ดำ ,เทา/ ฟรีไซ้ทั้งตัวคะ

SO HOT!!! :เสื้อซีทรูด้านบน ผ้าถ่วงทั้งตัวสไตล์Kloset ผ้าดีไม่ต้องถามเลยคะ
    ผ้าดีทั้งตัว ใส่สวยแบบนางแบบ มีสองสีให้เลือกคะ
    Colour & Size : สีดำ ,เบจ / อก33-37

SO HOT!!! :เสื้อเชิ้ตชีฟองตัวยาวสไตล์Topshopล่าสุด ผ้าชีฟองทั้งตัว
    ใส่กับเลกกิ้งหรือกระโปรง กางเกงได้หมดคะ ไม่ต้องห่วงใส่แล้วเปนก้อนๆผ้าทิ้งไม่หนักคะ
    Colour & Size : สีขาว ,สีดำ/ ฟรีไซ้ไม่รัดรุป

SO HOT!!! :เสื้อกล้ามสองชั้นชั้นนอกประดับลูกไม้ตุ้งติ้งแบบรุป
    สไตล์Topshopล่าสุดคะ ใส่เอวสุงสวยมากรับรอง
    Colour & Size : สีครีม / อกไม่เกิน39

SO HOT!!! : เสื้อเชิ้ตยีนส์สีซีดสไตล์Topshop เป็นผ้ายีนส์นะคะ
    ไม่ใช่ผ้าธรมดาแต่แอ๊ปเป็นยีนส์ ตัวนี้ใส่เป็นเดรส ใส่คลุม ใส่ในกระโปรง หรือใส่กับเลกกิ้งได้
    Colour & Size : สียีนส์ซีด / ขนาดเทียบเท่าsize m รอบไหล่19นิ้ว รอบแขน14นิ้ว
    อกไม่เกิน39 ยาว30นิ้วคะ

UPDATE :กระโปรงสไตล์Chanel ใส่แล้วจัดทรงแล้วแต่เราคะ
    จัดแบบในรุปก็สวย
    ในหุ่นจัดทรงไม่ได้เพราะไม่มีขา เลยต้องปล่อยๆไว้ แล้วแต่เราจะจับจีบ จัดทรงนะคะ ผ้าดีทั้งตัวคะ
    Colour & Size : ดำ ,เบจ / เอวนืดได้ถึง31 สะโพกไม่เกิน38-39

[COLOR=''red"]SO HOT!!! :[/COLOR] กางเกงยีนส์เอวสูงสียีนสืซีดสไตล์Topshop ชายรุ่ยแบบสไตล์แบรนด์ดัง
    ใส่สวยเข้าทรง สียีนส์ตัวนี้ซีดกำลังดีคะ
    Colour & Size : สียีนส์ซีด / มี s m l

SO HOT!!! : กางเกงยีนส์เอวสูง สไตล์Topshop ใส่ง่ายมาก
    ใส่สวยเข้ารูป ผ้ายีนส์ยืดนิ่ม ใส่ได้กับเอครอป เสื้อหล้าม ยืด ได้หมดทุกโอกาสเลยคะ
    Colour & Size :สียีนส์น้ำเงินเข้ม ,สียีนส์ฟ้าซีด
    size s เอว24-25 สะโพก33-35 จอง4ท่าน
    size m เอว26-27 สะโพก36-37 จอง8ท่าน
    size l เอว28-29 สะโพก38-39 จอง12ท่าน
    size xl เอว30-32 สะโพก40-41 จอง2ท่าน

สินค้าออเดอร์ได้วันที่22สค.

0/5

♥♥♥♥♥♥ ON SALE ♥♥♥♥♥♥

USALE :เดรสยาว4ส่วน มาพร้อมเสื้อตัวนอกผูกเอวลายทางสีสวย
    ใส่แยกชิ้นไปมิ๊กซ์ได้เลยคะ แล้วแต่เราชอบ ตัวเดรสข้างในถอดออกแยกได้ คุ้มมากค่ะ
    Colour & Size : เดรสน้ำตาล / อก34-37 สะโพก34-37 ยาว37นิ้ว

SALE : เสื้อกล้ามสีๆ เข้าชุดด้วยเสื้อคลุมระบายหน้าผ้าป่านลายดอกไม้ ซื้อ1ได้2คะ
    สามารถเอาไปใช้งานได้หลายแบบ แยกชิ้นได้เลยคะ
    Colour & Size : สีเสื้อกล้าม เขียว ,ชมพู / อกไม่เกิน38 นอกนั้นฟรีไซ้

SALE :เดรสระบายสไตล์Sretsis ลายทางขาวดำสุดฮิต
    ระบายคอทั้งหน้าแลหลัง ผ้าคอตตอนแท้100ค่ะ
    Colour & Size : สีขาวดำ / อก34-37 สะโพก35-38 ยาว31นิ้ว

SALE :Maxi dress ลายทางตารางเล็ก ผ้านิ่มเบาสบาย
    หมือนในรุปเลยคะใส่แบบนางแบบเลย ใส่งายผ้าดีมาก
    Colour & Size : ขาวดำ / อกไม่เกิน39 สะโพกไม่เกิน40 (ยืดตามตัว)

SALE :เดรสสีดำ เสื้อลายจุดเล็กๆผ้าชีฟองมีซับในตัวเสื้อคะ
    กระโปรงเปนคอตตอนแท้ ไม่โปร่งแสงคะ ใส่ชุดเดวได้เลยคะแบบนางแบบ
    Colour & Size : สีดำ / อก33-37 สะโพก34-38 ยาว31นิ้ว

SALE :เดรสระบายเปิดไหล่ผูกโบว์ ตัวเสื้อเปนลายทางมีโบว์
    กระโปรงเปนคอตตอนแท้100 ถ้าไม่ชอบไห่ห้อยก้อใส่ธรรมดาได้แล้วแต่เราเลยคะ
    Colour & Size : สีดำ / อก33-37 สะโพก34-38 ยาว31นิ้ว

SALE : เดรสสายลูกไม้ลายทางสลับสีสไตล์Topshop ผ้าอัดพลีท มีซับในทั้งตัว
    ใส่สบายมาก ไม่อึดอัด คาดเข็มขัดหรือใส่กับสร้อยก็ได้คะ
    Colour & Size : สีดำตารางใหญ่ และเล็ก ,สีชมพูตารางใหญ่ / อกยืดไม่เกิน37 สะโพกไม่เกิน39 ยาว32นิ้ว
    Price : 200 บาท

SALE : เดรสปักสร้อยที่รอบคอ เหมือนใส่เดรสแล้วใส่สร้อยคะ
    เย็บติดกันเข้าชุด ใส่ชุดเดียวได้เลยคะ
    Colour & Size : สีฟ้า / อกไม่เกิน36 สะโพกไม่เกิน38

SALE :เสื้อยืดแขนมะเฟืองสไตล์Kloset ผ้าคอตตอน+สำลีนิ่มมากคะ
    ใส่ในกางเกง กระโปรง เอวสูงน่ารักเลยคะ
    Colour & Size : สีขาว ,ดำ / อกยืดได้ถึง38

SALE :เสื้อยืดแต่งลูกไม้ระบายอกและแขน3ชั้น ผ้านิ่มดีทั้งตัว
    ใส่ง่ายและสบายมากๆ เข้าง่ายกับวันเบาๆ
    Colour & Size : สีเขียว / อกไม่เกิน38 นอกนั้นฟรีไซ้

SALE :เสื้อยาวตัดแต่งผ้ามุ้งไขว้ด้านหน้า และระบายด้านข้าง
    ใส่กับเลกกิ้งหรือเปนเดรสสั้นก็ได้คะตัวนี้
    Colour & Size : สีขาว/ อกไม่เกิน40(ไม่รัดรุปทั้งตัว)
    Price : 300 บาท

SALE : เสื้อscollopหลายชั้น ทั้งตัว สไตลฺ์Sretsis ประดับโบว์ด้านบน
    ไม่ชอบเอาออกได้คะ หากางเกงใส่ได้ง่าย กระะโปรงง่ายๆคะไม่ต้องห่วง
    Colour & Size : สีดำ ,เทา ,น้ำเงิน / อกไม่เกิน36 นอกนั้นฟรีไซ้คะ
    Price : 100 บาท

SALE : เสื้อขนมชั้น4ชั้นผ้าชีฟองสีดำ ตัดแต่งผ้าลูกไม้ทั้งตัว ใส่สบายๆง่ายๆ
    Colour & Size : สีดำ / อกไม่เกิน38

SALE : เสื้อจับจีบผ้าชีฟองมีซํบในทั้งตัวหน้าหลัง ใส่ได้ทุกโอกาสง่ายมากๆ
    Colour & Size : สีเทา / อก33-36

SALE : เสื้อสีดำแขน3ชั้นขลิบขาว ใส่ง่ายและใส่สบาย
    ผ้าคอตตอนเเท้100ทั้งตัว นิ่มมากๆค่ะ
    Colour & Size : สีดำ / อกไม่เกิน39-40 (เป็นทรงไม่รัดรูป)

SALE : เสื้อชีฟองสีชมพู ตกแต่งโบว์เล็กด้านหน้า และกางเกงเอวยืดด้านหลัง
    ผ้าชีฟองทั้งตัวมีซับใน กระเป๋าแต่งระบายสองข้าง
    Colour & Size : เสื้อสีชมพูหมดคะ ,กางเกงสีดำ / เสื้ออกไม่เกิน38 ,กางเกงยืดได้ถึง30

SALE : กระโปรงลายดอกไม้ตัดแต่งชายลูกไม้ด้านล่าง
    สไตล์Topshopล่าสุดเลยคะ ใส่สวยมีไซ้ให้เลือก ผ้าชีฟองมีซับในคะ
    Colour & Size : พื้นครีม / ไซ้s m l
    s เอว25-26 m เอว27-28 l เอว29-30 สะโพกฟรีม่รัดรุป
    เหลือแต่ครีม s m l

0/5

♥♥♥♥ ACCESSORIES ♥♥♥♥

เดี๋ยวมีมาเพิ่มอีกเยอะค่ะ มีทั้งเข็มขัดหนัง
    สร้อยมุก สร้อยระย้า สร้อยโซ่ ........
    แบบอินๆกว่า10แบบมากมายค่ะ

SO HOT!!! : สร้อยมุกผสมโซ่ และอะไหล่มากมาย ผสมผสานกันอย่างดี
    ใส่สวยมาก เข้าได้ทุกชุด มุกมีน้ำหนัก สีสวยมากคะ
    Price : 790 บาท

UPDATE: สร้อยเลเยอร์มุก หลายชั้นมากคะ ผสมโซ่
    ใส่แล้วเปนแพแบบในรุป สร้อยเดวได้เลยคะ สวยงาม
    Price : 290 บาท

SO HOT!!! : สร้อยมุกผสมเพชรเลเยอร์สามชั้น เพชรทุกชั้น ใส่สวยมุกมีน้ำหนักคะ
    มีสองสีคะ มีสีมุกแบบในรุป และมุกสีดำคะ
    Price : 690 บาท

0/5
    10 สค 53.

ชนัญธิดา EF206700426TH
    ภัทรา EF206700430TH
    K.Nat EF206700443TH
    บุศรีย์ EF206700457TH
    คุณพีช EF206700465TH
    คุณแพม EF206700474TH
    ปริญญา EF206700488TH
    แพรวพรรณ EF206700491TH
    K.Tharinee EF206700505TH
    คุณแนน EF206700514TH
    คุณนอร์ธ EF206700528TH
    สุวิมล EF206700531TH
    ชัยญญาพัชร EF206700545TH
    ศิราพรร EF206700559TH
    คุณพิชญ์ RF131018392TH
    K.Sarinya RF131018401TH
    อุไรวรรณ RF131018415TH
    นิตยา RF131018429TH
    สิรินันท์ RF131018432T
    Hพัชรา RF131018446TH
    นิรมิณทร์ RF131018450TH
    ภณัฐฏฐาน์ RF131018463THคุ
    ณ USA RF131018477TH
    55/183 RF131018485TH
    บุษราภรณ์ RF131018494TH
    จิรนุช RF131018503TH
    นุชนารถ RF131018517TH
    จุไรรัตน์ RF131018035TH
    พิชชาภา RF131018049TH
    คุณขวัญ RF131018052TH
    K.Unchalee RF131018066TH
    K.Ju Rayahaman RF131018070TH
    คุณนิรมล RF131018083TH
    K.angle RF131018097TH
    K.Dutdao RF131018106TH
    คุณทอง RF131018110TH
    ชลิตา RF131018123TH
    ทิพรัตน์ RF131018137TH
    คุณแจน RF131018145TH
    K.ornwassa RF131018154TH
    อรนุช RF131018168TH
    นุชนารถ RF131018171TH
    ธวัชชัย RF131018185TH
    เจนี่ RF131018199TH
    K.giffykitty RF131018208TH
    นาถยาRF131018211TH
    เหพินทร์ RF131018225TH
    K.Pimpawee RF131018239TH
    คุณแนน RF131018242TH
    ดวงกมล RF131018256TH
    พัชรนันท์ RF131018260TH
    วิมลรัตน์ RF131018273TH
    คุณ Momojijang RF131018287TH
    ศิริพรรณ RF131018295TH
    ทิพย์ปาลิตา RF131018300TH
    คุณโบว์ RF131018313TH
    คุณเนียน RF131018327TH
    คุณโสภิตา RF131018335TH
    ภควดี RF131018344TH
    ศรัณย์ธร RF131018358TH
    จิตติมา RF131018361TH
    ภัณฑิรา RF131018375TH
    คุณพิทย RF131018389TH

11 สค 53.
    ภครัฐ RE617584038TH
    ทิพย์สุดา RE617584041TH
    Nattanit RE617584055TH
    ขวัญธิดา RE617584069TH
    รุ่งพร RE617584072TH
    ปณิธาน RE617584086TH
    ฟ้า RE617584090TH
    อริญญา RE617584109TH
    ณัฐนิช RE617584112TH
    กิตติกมาส RE617584126TH
    ภัสสรา RE617584132TH
    นุ่น RE617584143TH
    ดวงหทัย RE617584149TH
    Auu RE617584156TH
    น้ำวาน RE617584166TH
    อครพรรณ RE617584172TH
    จีรสุดา RE617584180TH
    Chalita RE617584196TH
    Wuttichai EH365091216TH
    ธนัญญา EH365091220TH
    ณิชกมล EH365091233TH
    พัทธ์ธีรา EH364994095TH
    สิริขวัญ EH364994104TH

16 สค. 53
    อลิน RF185323381TH
    สิตา RF185323395TH
    พิชญนันท์ RF185323404TH
    พาดไฉน RF185323418TH
    นนท์เนตร RF185323421TH
    พัชรนันท์ RF185323435TH
    ตาล RF185323449TH
    ชลลดา RF185323452TH
    Wanwisa RF185323466TH
    ปิยนุช RF185323470TH
    จันจิรา RF185323483TH
    รดา RF185323497TH
    คุณากร RF185323506TH
    เมลินี RF185323510TH
    สโรชินี RF185323523TH
    จิรสุดา RF185323537TH
    กานต์พิชชา RF185323545TH
    ศรานันท์ RF185323554TH
    พอลลีน RF185323563TH
    นิว RE185323570TH
    นิรนันท์ RE1853235786TH
    วิริยา RE1853235799TH
    สุรีพร RE1853235811TH
    อัญชนิศา RE1853235824TH
    เอ RE1853235830TH
    40/553 RE1853235841TH
    ออกัส RE1853235847TH
    ภัทร RE1853235850TH
    Mook RE1853235856TH
    นิศาชล RE1853235862TH
    เอม RE1853235873TH
    กฤษณ์ญาณี EH 682508629TH
    พจนี EH682508632TH
    ปาริฉัตร EH682508646TH
    โสภิตสุดา EH682508650TH
    แพรว EH682508663TH
    ปุณญาดา EH682508677TH
    ณัฐพล EH682508685TH
    ฐิติภรณ์ EH682508694TH
    จุฑามาศ EH682508703TH

18 สค. 53
    ลิลลี่ RE809767998TH
    ชมพูนุช RE809768004TH
    ศนิ RE810792270TH
    กุ๋ม RE810792283TH
    รัชรินทร์ RE810792297TH
    ธวัชชัย RE810792306TH
    พิมพ์พิดา RE810792310TH
    กัญญานันท์ RE810792323TH
    Wuttichai. RE810792337TH
    ศุภลักษณ์ RE810792345TH
    ปรางทิพย์ RE810792354TH
    คมสัน RE810792368TH
    ศศิประภา RE810792371TH
    Walaiklao. RE810792385TH
    สุพัตรา RE810792399TH
    Momojojang. RE810792408TH
    ปัทมา EH741997704TH
    วนิดา EH741997718TH
    ศุภลักษณ์ EH741997721TH
    ดิว EH741997735TH
    20110. EH741997749TH
    จิรสุดา RE810797201TH
    Pasha. RE810797215TH
    ธัญรัตน์ EH744088288TH
    มายนลิน EH744088274TH
    พรพิมล EH744088265TH
    ปกฉัตร EH744088212TH
    ปารวีย์ EH744088257TH
    โสภิตสุดา EH744088226TH
    ผกามาศ EH744088243TH
    กาศศิริ EH744088230TH

วันศุกร์ เสาร์ อาทิตย์
    งดส่งของทุกกรณีนะคะ

0/5

ติดต่อแม่ค้าได้ทาง PM , โทร : 087 800 9709

Email : da_heazy@hotmail.com

--- ตัดสินใจให้ดีก่อน CF ถ้าจำเป็น CC ได้ รีบแจ้งแม่ค้าด่วนๆ อย่าเงียบเนียนหายนะคะ

--- ส่งสินค้าหลังจากได้รับยอด2-3วัน หลังจากได้รับยอดเงินค่ะ
    วันศุกร์-อาทิตย์งดส่งของนะคะ

--- กรณีสินค้ามีตำหนิ เลอะ เปื้อน เปลี่ยนได้ทุกกรณีในสินค้าตำหนิ(อนุญาตเปลี่ยนแบบเดิมสีเดิมไซ้เดิมเท่านั้น)
    รับเปลี่ยนกรณีได้รับสินค้าถึงมือแล้วไม่เกิน5วันนะคะ(ไม่รวมวันส่งไป-กลับ)

--- ไม่ตอบ PM , Emailลูกค้าต่อโหด ไม่ต้องติดต่อมานะคะ

--- ราคา1ชิ้นไม่ลดนะคะ 2ชิ้นขึ้นไปลดตามจำนวน ลดทุกท่านไม่ต้องห่วงคะ

--- สินค้ามีขายทั้งปลีก และส่ง ติดต่อได้ทุกทาง สะดวกทุกทางค่ะ

--- ค่าจัดส่ง ลงทะเบียน 30บาท EMS 50บาท , ขายส่ง ส่งEMSเท่านั้น คิดตามน้ำหนักของสินค้าคะ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->