Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขาย accessory ราคาทุน มีทั้งต่างหู แหวน กิ้บ สร้อย กำไร

Blog Entries
    1
    Warning Points:
    0/5

ขาย accessory ราคาทุน มีทั้งต่างหู แหวน กิ้บ สร้อย กำไร

ตอนนี้เครื่องประดับเงินแท้ขายหมดไปแล้วนะคะ เหลือแต่โรเดียมค่ะ

เปิดกรุขาย accessory ราคาทุน มีทั้งต่างหู แหวน กิ้บ สร้อย กำไร มากมายมาให้เพื่อนๆได้เลือกกัน ขอบอกว่า เทียบราคาหน้าร้านแล้ว ถูกมากๆ จะซื้อไปขายต่อหรือใส่เองก้อได้ หลายชิ้นก้อขายราคาขาดทุน โละมาจากร้านที่เคยเปิดขายจ้า แต่ตอนนี้ไม่ได้ขายแล้ว ไม่อยากเก็บให้ของเสียไป ขายถูกๆดีก่า

ปกติเปิดร้านขายที่เซ็นทรัล ชลบุรี ราคาของหน้าร้านแพงกว่านี้ สองเท่าเลย แต่ตอนนี้เลิกกิจการแล้ว เลยอยากเอาของมาปล่อยขาย จะซื้อไปขายต่อหรือใส่เองก้อได้จ้า ยังไงก้อถูกมากๆ ถ้าซื้อเยอะจะต่อรองราคาก้อได้นะคะ ไม่ว่ากัน อยากขายค่ะ

เข้าไปดูสินค้าเต็มๆมากกว่า 100 รายการได้ค่ะที่
    http://www.slide.com/r/TG7QlcnGxz-y9...t_embedded_url
    หรือ
    http://www.facebook.com/album.php?ai...2&l=94da853371

ติดต่อ
    pm มาก็ได้ หรืออีเมลล์ ที่ arm_sasima@hotmail.com (ออนไลน์ตลอดค่ะ)
    เร็วสุดๆโทรมาก็ได้ค่ะ 0868051705 (ได้ทุกเวลา)

การส่งของ
    ไม่ขอส่งฟรีนะคะ แม่ค้าขายราคาขาดทุนแล้วค่ะ
    ค่าส่ง ครั้งละ 30 บาท (ลงทะเบียน) EMS 50 บาท

แหวนวงนี้เป็นเงินแท้นะคะ

ยังมีสินค้าอีกเป็นร้อยกว่ารายการ ของถูกมากๆ 50% ขายถูกกว่าราคาทุน ต่อรองราคากันได้ค่ะ อยากขายของ ไม่เก็บไว้เสียดายค่ะ

ขอขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ
    Last edited by Aida; 10-15-2010 at 11:53 AM.