PMมาสอบถามได้ค่า
ส่งฟรีลงทะเบียนค่า EMSขอ30บาท
ส่งของทุกวันเสาร์นะคะ วันธรรมดาเรากลับมาไม่ทันค่ะปณ.ปิด
ราคาของดต่อนะคะ
สินค้าเรียงจากทางด้านซ้ายไปทางขวานะคะ

1. Hot Burning Body Gel MISSHA 200ml. เหลือประมาณ50%
หลอดใหญ่เบิ้มๆ ของไม่เก่านะคะ MFG091109 ซื้อช่วงปีใหม่ที่ผ่านมาเอง
ใช้ทาหลังอาบน้ำ/เล่นกีฬา ทิ้งไว้ซักครู่จะเริ่มร้อน ส่วนตัวชอบ ใช้ได้ผลค่อนข้างดี
กลิ่นไม่ฉุนด้วย กลิ่นเปลือกส้ม รับรองว่าหอม (แต่ก็แล้วแต่คนชอบเนอะ)
ขี้เกียจมานั่งทาเลยขอส่งต่อค่ะ ซื้อมา380บาท ส่งต่อที่220บาท

2. SHISEIDO Perfect Whip 120g. เพื่อนยุให้ซื้อบอกว่าดี พอซื้อมาใช้ แพ้กระจาย
ตอนแรกนึกว่าแพ้ตัวอื่น แต่ไม่ใช่ล่ะ ฟองเยอะ นุ่ม สะอาด แต่เราแพ้ค่ะ
ใช้ไป4ครั้งถ้วน เราบีบไม่เยอะมาก ครั้งละ1เซน กลัวเปลือง
ซื้อมา300บาท ส่งต่อที่230บาท กลับไปใช้บิวตี้เครดิตโฟมไวน์แดงดีกว่าเยอะ

3. all-around Safe Block Water-in SUN SPF33 กันแดดMISSHA 50ml.
ตัวนี้เป็นoil-Freeค่ะ ใช้ไป1หน้า ไม่แพ้ค่ะ ปกติเราแพ้ง่าย ไม่แพ้ตัวนี้ค่ะ
MFG090601 ซื้อมาช่วงเดียวกับที่ซื้อHot Burning Gel
ซื้อมา370บาท ส่งต่อที่330บาท

4. Biore UV Bright Face Milk SPF50 คนอื่นใช้ว่าดี แต่เราแพ้กระจายเลย
แสบหน้า แอลกอฮอล์แรงมากๆ ใช้แล้วก็หน้าสว่างดี แต่แพ้ แต่ไม่รู้ตัวตอนแรก
ทาๆ ใช้ไปครึ่งขวด พอสิวบุกหนักๆแล้วถึงระลึกได้ว่าไม่เอาแล้วตัวนี้
ซื้อมาเท่าไหร่จำไม่ได้ แต่ประมาณ200กว่า ส่งต่อ90บาทค่ะ

คุSIAMBRANDNAME